JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Baada kuachana na ex girlfriend wangu, siku moja nikiwaza sio mbaya kumjulia hali. Me; habari yako (jina lake) Ex; don't follow me i 'm another man now
0 Reactions
0 Replies
855 Views
Jamani wana JamiiForums habari zenu? Kuna mkasa ulinikuta nikikumbuka nacheka sana[emoji2][emoji2]. Jumamosi moja niliamka ikiwa siku njema sana, ila ilipofika jioni mambo ayakuwa sawa, ishu...
22 Reactions
51 Replies
5K Views
Wadau natumai mko poa.. Nimebahatika Kutembelea Cairo hapa Misri kwa Ma pharao's.Nipo mitaa ya Ramses hapa. Nina siku mbili katika Jiji hili la Waarabu kama kuna Mtz yuko hapa lets keep in touch...
0 Reactions
6 Replies
801 Views
Bado sijapata jibu leo ndio tarehe ya mshahara, sasa kwa hekaheka hizi je tutalipwa?
5 Reactions
14 Replies
1K Views
Nahisi utachelewa sana kutokana na janga zito lililotukumba mlio serikalini kuweni wavumilivu
1 Reactions
11 Replies
1K Views
Kwa ninavyowajua Marehemu wengine ( hasa Kisaikolojia ) walipokuwa Kamili ( Hai na Kinguvu pia ) kuna uwezekano Waombolezaji tungeumbuliwa nao, tungewambwa ( tungezabwa Vibao nao ) na kuna...
0 Reactions
5 Replies
598 Views
Haya leo tufanye ni siku ya kudedicate mtu yeyote kwa kutumia rangi, taja jina la mtu yeyote kwenye platform then mpe rangi yake unayoona anastahili kwa upande wako.. Hizi ndizo rangi...
5 Reactions
55 Replies
3K Views
Unakuta Kundi Kubwa la Watu ( Waombolezaji ) muda wote tu wakiwa Msibani au katika Uwanja wote huwaoni Wakilia tena Macho yao huwa ni Makavu kabisa, lakini wakiona tu Camera za TBC1, ITV na Azam...
3 Reactions
3 Replies
808 Views
Wakuu, Baada ya kusikia kiwanja changu pendwa lachaaz kuungua moto, sasa nipo njia panda ni kiwanja kipi mbadala kwa maeneo ya sinza? Nataraji kufika jijini, hapo awali sehemu niliyokuwa...
1 Reactions
62 Replies
5K Views
Nimelewa sana, naandika nimelewa tu hadi nimeshindwa kudrive Nipo bar moja hivi maeneo ya kimara (jina kapuni) Nimelewa kusherehekea ushindi mmoja hivi (siri yangu msinizoee mataga ila washajua)...
1 Reactions
15 Replies
1K Views
Kuna mwizi aliingia nyumba flani kuiba, mwenye nyumba alikuwa ni hohehahe kupindukia kiasi ambacho hakuwa na shati wala tshirt, maisha yake yote alikuwa anashinda kifua wazi. mwizi baada ya...
40 Reactions
40 Replies
16K Views
Hainiingii Akilini kabisa niliyeko Beach tena Wilaya ya Kishua kabisa ya Kinondoni naonekana nipo Mkoani halafu wa Kitunda Mwanagati ( Ilala ) aonekane anatokea Jijini. Huku ni Kudhalilishana tu...
0 Reactions
3 Replies
584 Views
sikujua kama kuna VIJANA WAKALIMU Kiasi iki jamani yaani muda huu ndo nimeshuka hapa MBEZI stendi sasa naona KIJANA kanisaidia kubeba BEGI langu, japo anatembea KASI ila sina shaka maana amesema...
7 Reactions
10 Replies
2K Views
Nipo naangalia msafala wa magari ya msiba ila bodaboda Dodoma washamba sana kushobokea camera kama hawajawahi kuiona mpaka kero
0 Reactions
25 Replies
3K Views
Hongera kwao Hongera kwa familia Hongereni WanaCCM wote! Happy Anniversary
9 Reactions
43 Replies
7K Views
Kuna Watanzania baadhi mna Mambo ya ajabu na Kipuuzi sana yaani muda wa Kuaga Marehemu ( Maiti ) ukifika Mtu anataka kuanza sijui kupiga Picha na Kumgusa Marehemu huku akiijua kuwa nyuma yake kuna...
7 Reactions
15 Replies
1K Views
Jamaa anapishana na NOAH yake chalinze akiwa kwenye bus na yenyewe ikiwa imebeba Kiroba cha mahindi na watu na aliipeleka kwa fundi ikatengenezwe ilala. Kumpigia fundi kumuuliza mbona gari yake...
5 Reactions
18 Replies
2K Views
Wanawake mmefanikiwa kuchukua Nchi hii sasa. Kwa hiyo Muache na Tabia zenu za kuomba omba Nauli na Hela za Kutolea. Mjiheshimu sasa!
6 Reactions
45 Replies
3K Views
Back
Top Bottom