Nataka kukusaidia si ajabu unalazisha mapenzi pasipo na mapenzi mwisho uje ujinyonge kisa wivu ww hapa chini andika mfano
Mpenzi wangu Grory mimi Isiaka nashughulikia bure ila uwe mpole comment...
Niulize swali lolote nitakujibu nataka nijipime IQ test yangu kama imepanda kidogo kupitia majibu nitakayotoa.
NB: Yasiwe ya hesabu, maswali yawe ya kufikiria zaidi either personal Question au...
Katika maisha yangu siwezi kusahau siku ambayo nilikua jkt 821 kj Bulombora Egle coy mujibu wa sheria nikiwa katika harakati za hapa na pale za usumbufu wangu nakujikuta mjanja.
Nilikua mzee...
Ukute unalewa kwa mawazo yako alafu ndugu jamaa wa karibu wanakushinikiza uache pombe japo wao wenyewe wanakunywa ila wanajidai wanakunywa kwa kiasi ila ukifatilia unakuta wanakunywa tu achana nao...
Mtu akiwa kwenye mipango ya ndoa
Au ukiwa kwenye ndoa
Ndo sasa unaanza kuona wanawake wazuri
Na kupendwa na wale ambao walikukataa kipindi cha nyuma hapo
Eee Mungu naomba unisaidie hili ni...
Salaam Wana JF nikianza kwa vyeo vyenu: new members, members, jf experts, na
wale ma Platinum members ambapo jf nzima tupo Mimi LABAN og na Mshana Jr
Back to the topic
Baada ya kufanya utafiti...
Naona kodi mtakuwa mnalipa kwa kutumia vyeti pamoja na report cards au sio?!....kwanza speaking of kodi, kuna michongo gani short term ambazo zinaweza kuboost balance ya mpunga kidogo? Mkataba...
Nimeona Chizi Maarifa ni mchawi wakujitolea huyu mtu alikuwa ananipondea humu ila baada ya kusikia ni muharibifu nakuomba popote ulipo ninakazi kubwa naomba msaada wa uharibifu nipo serious
Dah nimekaa tu nimejikuta nime pamisi kidimbwi mlioenda karibuni huko kukoje? Naogopa nisije pata ajari tena kuna faa kwendeka au ndio tutafute kiwanja kingine?
Shalom...!
Nimeskia story nyingi sana kuwa, Matiti yanapokuwa madogo wakati Binti akiwa under Eighteen hivi ni kweli kuwa hayo Matiti yakishikwa Shikwa yanakuwa Makubwa tofauti na mwanzo au ni...
Hi
Ukitaka kujua watu wafupi wana hasira tegea siku anasoma tangazo la kazi halafu anasifa zote za hiyo kazi iliyo tangazwa lakini mwisho wa lile tangazo wakasema lazima awe mrefu.
Utaona...
Karibuni chunya Makongolosi, sehemu ambayo watu hujiachia masaa 24 Kila Kona baa na vilabu vya pombe asili.
Ukiwa unavuka barabara jishikilie maana bodaboda wa huku hakuna kufuata sheria. Duu...
Mention mwanachama mwenzako humu JamiiForums.
Hata kama alitoa comment mwaka gani.
EITHER
Umkute ametoa comment kwenye thread humu JF huwezi kumuacha kumpa LIKE [emoji1417].
Ni LIKE.
LINDA...
Hivi Dar es salam ni mkoa kama vile Kigoma, Mwanza, Dodoma na mikoa mingine
Au ni city tu kama vile Kasulu, Kilimanjaro na Cities zingine
Kuhuliza sio ujinga nataka nijue
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.