Nilifika hapa shangingi hili (jipyaa LC200), niliambiwa lilikuwa linaelekea Mwanza kupitia Arusha.
Jamaa alikuwa anapaa-literaly!
Kwenye kona kali pale Manga, alipaa, hadi kukwanyua mti wa...
Wakai tunaendelea na hoja zetu, hebu angalia jinsi 'dada' alichofanya kwa mtoto wako! Jaman, msishtuke..ni vyema kama mtawapa upendo na kuwapunguzia kazi....
Takataka zikionekana katika moja ya makutano ya barabara ya Nyerere na Mtaa wa Chagga mjini Moshi. Mitaro na mifereji mingi mjini humo imekuwa michafu na kutoa harufu mbaya. (PICHA: SALOME KITOMARY
Naomba msaada kujua Kweli Salute ni nani anapigiwa kwani hapa naona anatoa salute wakati wa kumuaga Kanumba, I think this is not right, wanaojua please enlight me.
Leo nimemuona michelle obama akiwahutubia wanajeshi waliotoka Iraq kabka ya mumewe Bari kupanda stejini,papo hapo likanijia hilo swali wat if angekua salma kikwete ?ni sauti kiasi gani zingepazwa...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.