Herbalist Dr MziziMkavu Platinum Member Joined Feb 3, 2009 Posts 43,111 Reaction score 34,940 Apr 7, 2012 #1
BUBE JF-Expert Member Joined Nov 9, 2010 Posts 845 Reaction score 254 Apr 7, 2012 #2 Pia tumeongezewa na gharama ya petrol na kuiacha shilingi yetu idondoke kama dafu toka kwenye mnazi
King Kong III Platinum Member Joined Oct 15, 2010 Posts 64,068 Reaction score 98,300 Apr 7, 2012 #3 Hahahaaaaaa
Ambitious JF-Expert Member Joined Dec 26, 2011 Posts 2,143 Reaction score 884 Apr 7, 2012 #4 Matunda tunapewa.Lakini mbona tunapewa yaliyooza?
mgeni10 JF-Expert Member Joined Nov 29, 2010 Posts 1,107 Reaction score 370 Apr 7, 2012 #5 Haya ndio yanayo itambulisha SERIKALI inayotuongoza WAO NI KILA KITU, mpaka HAKI YA RAIA ni yao
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Apr 7, 2012 #6 Ambitious said: Matunda tunapewa.Lakini mbona tunapewa yaliyooza? Click to expand... Na bado tukikaa vibaya hata hayo yaliyooza hatutayapata
Ambitious said: Matunda tunapewa.Lakini mbona tunapewa yaliyooza? Click to expand... Na bado tukikaa vibaya hata hayo yaliyooza hatutayapata
jacjaz JF-Expert Member Joined Sep 7, 2011 Posts 440 Reaction score 210 Apr 8, 2012 #7 mgeni10 said: Haya ndio yanayo itambulisha SERIKALI inayotuongoza WAO NI KILA KITU, mpaka HAKI YA RAIA ni yao Click to expand... Hapo umenena mkubwa!
mgeni10 said: Haya ndio yanayo itambulisha SERIKALI inayotuongoza WAO NI KILA KITU, mpaka HAKI YA RAIA ni yao Click to expand... Hapo umenena mkubwa!
SILENT ACtOR JF-Expert Member Joined Apr 9, 2011 Posts 627 Reaction score 181 Apr 30, 2012 #8 Nchi ina wenyewe hii, na matunda ya uhuru ni kwa watu maalyum!