Elections 2010 Zama Mpya: Blogu Yamu-endorse Dkt Slaa

Quinine kwani square in nyuzi ngapi? msaada tafadhali :confused2:
 
ngabu sina kiunganishi maana ni zile pocket electronic dictionaries.


nionavyo blogger kafanya 2a..............

sijakupinga, niko curious tu na huyu mtu aloomba mji anataka kutumia neno gani?
 
ngabu sina kiunganishi maana ni zile pocket electronic dictionaries.


nionavyo blogger kafanya 2a..............

sijakupinga, niko curious tu na huyu mtu aloomba mji anataka kutumia neno gani?

Chunk the deuce...
 
Full circle ina nyuzi 360, lakini si lazima kila umbo lenye nyuzi 360 liwe ni full circle, hata a perfect square ambayo si full circle nayo ina nyuzi 360.

Unataka kuharibu free flow of ideas hapa,
Flow ya ideas unazozisema zipi hizi za perfect square ina nyuzi 360, nyie mnapoteza muda bure wewe na mwenzako mnapelekana msikokujua.

Kwa hiyo sentensi moja tu naweza kujua uwezo wako wa kufikiri kwanza wewe ni illiterate wa maths, msidanganye watu you cannot measure any square in degrees.
 
flow ya ideas unazozisema zipi hizi za perfect square ina nyuzi 360, nyie mnapoteza muda bure wewe na mwenzako mnapelekana msikokujua.

Kwa hiyo sentensi moja tu naweza kujua uwezo wako wa kufikiri kwanza wewe ni illiterate wa maths, msidanganye watu you cannot measure any square in degrees.

huh!
 
Quinine kwani square in nyuzi ngapi? msaada tafadhali :confused2:
Huwezi kupima sguare kwa nyuzi bana, halafu kupima square inategemea unataka kujua nini, Area, circumference, diagonal, midpoint, etc, sasa unaposema square ina nyuzi ngapi siwaelewi, unataka kutuambia unaweza sema Area ya square fulani ni nyuzi 20 it is nonsense. Nyie muendelee na ungwini labda mtatudanganya lakini huku mtakuwa kama mnakimbilia choo cha kike ni facts tupu hakuna blah blah.
 
Flow ya ideas unazozisema zipi hizi za perfect square ina nyuzi 360, nyie mnapoteza muda bure wewe na mwenzako mnapelekana msikokujua.

Kwa hiyo sentensi moja tu naweza kujua uwezo wako wa kufikiri kwanza wewe ni illiterate wa maths, msidanganye watu you cannot measure any square in degrees.

Mi nilijua kwa kuangalia kama line 1 iko perpendicular= (90). Lakini hiyo ya nyuzi 360,,ni illusion.

Au anaongelea total ya nyuzi katika sq?
 
Duh! yaani tumetoka kwenye endorsement tukaenda kwenye isimu na sasa tuko kwenye nyuzi za mraba....JF kiboko....
 
jamani .....total nyuzi kwenye circle ni 360 na total nyuzi kwenye square ni 360 vile vile.

tatizo liko wapi hapo?

kaka jambazi kwenye square kuna pembe nne ambazo ni 90 kila moja ambazo ndio zinakupa 360 in total.
 
Tafsiri ya moja kwa moja sidhani kama utapata inayoridhisha na ndio maana nikasema ni muhimu sana kuangalia muktadha la sivyo vitu vitakuwa lost in translation...

haina haja ya kupewa mji, imeeleweka hata nikisema tupo upande wa dokta Slaa inatosha kwa tafsiri hii.
 
Kuunga mkono ni "support" ambayo si sawa na "endorse". Kufagilia ni slang/ colloquial, na hata ukiikubali ni support zaidi ya endorse.

Nipeni mji.

Karatu.
Nyumbani kwao Rais wetu ajaye Dr. Slaa
 
Endorse = (accept) - kubali, penda, sifu, ridhia

Source: A Standard English -Swahili Dictionary
 
Mi nilijua kwa kuangalia kama line 1 iko perpendicular= (90). Lakini hiyo ya nyuzi 360,,ni illusion.

Au anaongelea total ya nyuzi katika sq?
Maths inaendana na proof zake hesabu si linguistic au political science kuwa utam-convince mtu kutokana na ku argue sana au kusema sana hadi jasho. Maths ni tofauti zinataka arguments and proof, unaweza uka argue lakini ukashindwa ku-prove.

Mfano a sraight line has 180 degrees so two straight lines has a total of 360 degrees, sasa siwezi kusema kwa vile two straight lines has a total of 360 degrees ni conclude it is a circle, it is total wrong. Hapa nimetoa arguments zangu lakini proof is wrong, lakini ningekuwa naongea siasa ningelazimisha ni circle. Sasa Kiranga ndicho anataka kutuletea hapa.
 
jamani .....total nyuzi kwenye circle ni 360 na total nyuzi kwenye square ni 360 vile vile.

tatizo liko wapi hapo?

kaka jambazi kwenye square kuna pembe nne ambazo ni 90 kila moja ambazo ndio zinakupa 360 in total.


Asa kwanini iwe square tu na si hata rectangle?
 
Maths inaendana na proof zake hesabu si linguistic au political science kuwa utam-convince mtu kutokana na ku argue sana au kusema sana hadi jasho. Maths ni tofauti zinataka arguments and proof, unaweza uka argue lakini ukashindwa ku-prove.

Mfano a sraight line has 180 degrees so two straight lines has a total of 360 degrees, sasa siwezi kusema kwa vile two straight lines has a total of 360 degrees ni conclude it is a circle, it is total wrong. Hapa nimetoa arguments zangu lakini proof is wrong, lakini ningekuwa naongea siasa ningelazimisha ni circle. Sasa Kiranga ndicho anataka kutuletea hapa.

Kwani we hujua kwanini straight line ina nyuzi 180?

Isitoshe hiyo argument niliijengea kwenye square(embu refer) . Labda unataka kutuambia one line or two nazo ni sq.
 
Back
Top Bottom