Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanza: Ngome imara ya CHADEMA - Picha & Video uzinduzi wa campaign 11/3/2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nice 2, Mar 12, 2012.

  1. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uzinduzi wa Campaign za urais au udiwani??? Mwanza nimewakubali!
    Jionee mwenyewe... Peopleeeeeeeeeeeeeeezzzzzzzzzz zzzzzzzzzzzzzzzzzz
    Kirumba 2.jpg kirumba 1.jpg kirumba 4.jpg kirumba 5.jpg [video]http://yfrog.com/17yuhz[/video]
     
  2. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna tatizo ku attach video, mtaiona soon mitambo ikikaa sawa
     
  3. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    kweli chadema ni kimbilio na mkombozi wa wanyonge' jamani kama mpo humu wana tabora wenzangu; plzzzzzzz mnatakiwa muige uzalendop wa watu wa mwanza so as 2015 tuje tufanye mabadiliko kwa pamoja na tumuondoe al shababu msomari rage' bravo zitto nd long live chadema.
     
  4. p

    politiki JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    tunaomba usituangushe kuhusu hiyo video kwa maana tuliaidiwa video au audio ya hotuba ya ufunguzi arusha mpaka leo hatujaiapata
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Surely, Mwanza is the turning point of political revolution.
     
  6. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    video ninayo lakini sijui kuna tatizo gani leo JF kwenye masuala ya attachment! yeyote anayeweza kusaidia juu ya ufumbuzi wa tatizo plz?
     
  7. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbwembwe tu hizo,haya tulishayazoea ,tusubilie sikukuu ya wajinga,mtakavyoshangazwa
     
  8. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Sawa mkuu, naona rocky city for changes!! hakuna kurudi nyuma! Lazima majimbo yaliyosalia yakombolewe kwa mwendo huu!! si mchezo
     
  9. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Aiseeeeeeeeeeeeeee....:cool2:

    Magamba yanatamani dunia ipasuke lol..:A S 13:
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    hii ni Tishio
    Congratilations makamanda
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
  12. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Chadema inatisha! Magamba matumbo moto. Peoplesssss!!!!!!!! Power!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. C

    C programming JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    vijana wengi wa mwanza wameanda sana shule ndo maana wanafahamu ni chama gani kitacholeta maendeleo
     
  14. k

    kiagata Senior Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  15. S

    STRATON MZEE Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Point, noted.
     
  16. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kweli hawa ni watu waliodhamilia
     
  17. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hili kundi inhabidi lishibishwe kwa hoja na kuingiziwa uzalendo vichwani mwao. Nimeipenda hii!!
     
  18. F

    Froida JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Duh Kweli mapinduzi ya kifikra sasa yamefka kwenye level yake duh hii inatia moyo sana hongereni Chadema
     
  19. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pawaaaaaaaaaaaaaa
     
  20. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu bora lipotee jimbo la Arumeru na si kata ya Kirumba...tumejizatiti vilivyo na hakuna kura itakayoibwa..
     
Loading...