Zungu wa ILALA kufuata nyayo za Rostam?

Zungu wa ILALA kufuata nyayo za Rostam?

Dah,habari za Rostam hata sitaki zisikia,katuvuna kweli kweli.
 
Mkuu nilimuona Zungu jana akinena kwa hisia kali. Unajua Zungu naye anaishi jangwani (amevamia). Hakika serikali inatakiwa ichukue eneo lote la jangwani na kuliboresha ili iwe pahala ambapo ni pa wananchi kupumzika. Jiji kubwa kama Dar linakosa sehemu ya kupumzika kwa wananchi wake kweli?

Maeneo ya kupumzika???
si wakachukue Chanika, Mvuti, Kisalawe, Kibaha, Tegeta, Bunju na kwingineko?
Kwani lazima wachukue palepale katikati ya jiji?
 
siku zote nilikuwa nafikilia kama pale jangwani haiwezekani kupaboresha, yani kukajengwa haswa ikawa mpaka usiku watu wanafanya mazoezi, sehemu nyingi tu za wazi watu wamezichukua, kuna nyingine ccm wamegeuza za kulazia magari, wavunje na zile kuta za majumba yao yanayozuia njia za kwenda ufukweni, ukuta unaungana na ukuta mwingine hata njia ya kupita hakuna, washuurike na hayo pia.
 
Hili ndio Tatizo la Miji Mikubwa Kama Dar es Salaam Kuwa na Viongozi BOGUS!! Just anaongea Kujifurahisha ili aonekane anatetea!! Dar es Salaam yote imekuwa Slums (Squatter) kutokana na kuwasikiliza watu kama hawa ambao wanafikiri kutumia MASABURI!! For any sustainable cities planning must be a key thing for proper environment!! Nadhani alitakiwa aulize je Hawa wavamizi tutawafidia Vipi? Ila nisingependa kuwaita wavamizi kwani Dar es salaam limekuwa moja ya majiji duniani ambayo hayana any Master plan, Hivyo kila mtu hujifanyia mambo yake kutokana na urefu wa kamba yake!! (Financial Capabilities)

Hapana mkwe Dar master plan ilikuwepo ikaisha muda wake(20yrs) hata hvyo master plan imepitwa na wakati kuna kitu kinaitwa strategic urban development plan ambayo ni ya muda mfupi 10yrs tatizo lilelile 'SIASA' Wataalamu hawapewi nafasi kujitawala na ujuzi wao kwani madiwani ndio wanaamua kila kitu.
 
...kusema vya ukweli hilo zungu dizaini linafkiria kwa MASABURI kiukweli, beu jaman tufkirie pale panahitaji marekebisho kwn wkt wa mvua kali pale jiji zima linakua mzozo ful ,majanga ya wanchi kuzolewa na mafuriko...
 
Jombaa JF inasomwa mpaka na wazee wa enzi hizo, unapokua unaandika usiandike kama sms.... nadhani umenipata

Zungu jn kaongea sn kwa hisia 2subili 2majibu ya leo jion
ope watamsikiliza ha2taki uchaguz mdogo wa ilala
 
ni vizuri serikali kuwa proactive, naungana na nyie kwamba eneo hilo lingefaa sana kuwa bustani - lakini je hao viumbe wanaoishi pale na wamejenga nyumba zao itakuwaje? katika hotuba ya waziri hatujasoma popote ambapo amesema ametenga pesa kwa ajili ya kuwalipa hawa watu na kuwatafutia viwanja vingine. Hawa ni watanzania wenzetu na wengi wao wamefanya life savings kujenga hizo nyumba huu ndiyo wasiwasi wangu.

Poor planning ya serikali yenu isiwe adhabu ya hawa watu bali ijipe adhabu yenyewe na nafikiri huu ndiyo msimamo wa zungu.
 
Nyayo za Rostam? Hebu fafanua swali lako maana sikumbuki kama Zungu anatuhumiwa kwa ufisadi!
 
Nyayo za Rostam? Hebu fafanua swali lako maana sikumbuki kama Zungu anatuhumiwa kwa ufisadi!
Mkuu, Kwa hiari yake Kujiuzuru nyazifa zote ndani ya chama chake pamoja na ubunge wa ilala kuonyesha kuwa haungani na waziri wa ardhi juu la sakata hili la jangwani.
 
Mkuu, Kwa hiari yake Kujiuzuru nyazifa zote ndani ya chama chake pamoja na ubunge wa ilala kuonyesha kuwa haungani na waziri wa ardhi juu la sakata hili la jangwani.

Okay! kwanini msitolee mfano wa Mrema Lyatonga aliyejivua nyazifa zote kwenye CCM,
maana kumfananisha na Rostam ni kama vile naye anatuhumiwa kwa ufisadi!
 
pale Jangwani ndo tunategemea serikali itengeneze Tahlil Square kwa ajili ya siku za mbeleni. Sasa yeye Zungu anapinga, hata mimi sijamwelewa. Wacha serikali iandae mahali pa kuiondoa madarakani.
 
Ilala kweli mnakubali kuongozwa na mtu wa darasa la saba.
 
Huyu zungu anajifanya ana hisia kama mtoto wa kike , sina haja ya kusemamengi juu yaje sana kwani najua mda wao (ccm) unaishia. Kisu tayari shingoni hapa ni hatua za mwisho mwisho kuelekea kaburini kwa viongozi wote wa namna yake.
 
wananchi na mbunge wao wanayo haki sya kupinga lakini huyo Zungu wa magamba ataweza kujitoa gamba? Tusuburi tuone bajeti itapiata na gamba litoke yetu macho na masikio
 
Jana Mbunge wa Ilala Mh. Zungu aliijia juu wizara ya ardhi kwa kutaka kupoka eneo lote la jangwani magomeni kuwa la shughuli za michezo na mapumziko kwani wananchi walivamia eneo hilo la wazi. Zungu ametishia kuuachia hata ubunge wa Ilala ikibidi na kuungana na wananchi wake wote waliojenga Jangwani kuiburuza serikali mahakamani.

Kwa sauti ya ujasiri zungu alisema " Mheshimiwa spika nipo na swaumu yangu nasema niko radhi kuuachia ubunge wangu wa Ilala na kujiunga na wananchi wangu kuipeleka serikali mahakamani kama mpango huu utaendelea, najua mnataka kutoka Masaki mje Magomeni kula ice cream, mimi hilo napinga. Hakuna aliyevamia eneo lile, lile eneo limevamiwa na vyura si raia. Narudia kusema siungi mkono HOJA hii asimili mia"

Navyojua mimi kama bajeti hii itapita basi hilo eneo hilo lote lazima lichukuliwa na serikali kwa ajiri ya shughuli za viburudisho na michezo, na Je Zungu atatimiza ahadi yake hii? Ana roho ya ujasiri (roho ya paka) kama ya Rostam au anatishia nyau serikali yake ya CCM?
Duh hatari sana
 
COPLO ZUNGU ...[alikuwa coplo JWTZ]...lazzima kuenzi vyeo vyetu...mbona kulikuwa na Sergent Samuel doe..sio kuwwachia maafisa tu ndio watambie vyeo....

HUYU ZUNGU NI MJINGA SANA....HIVI PALE JANGWANI KUNA NYUMBA AU VIBANDA VYA TOPE....AACHE SIASA..ANATETEAJE WATU KUKAA KWENYE MAZINGIRA HATARISHI...YOTE HII NI KURA TU ANATAKA..KWA WAJINGA WENZAKE..WANAOISHI MABONDENI...WANAPOKUFA KWA MAFURIKO ANAFURAHIA??

NI MUHIMU ENEO LOTE LA JANGWANI KUANZIA SALENDA BRIDGE NA MABONDE YOTE JIJINI YAKAGEUZWA KUWA GREEN ZONE...NA ZIJENGWE AMUSEMENT PARKS AND SPORTS FACILITIES..TENA TUANZISHE KABISA CHOMBO KUDHIBITO BONDE LA JANGWANI ...SEHEMU NYINGINE TUWEKE MASHAMBA YA MBOGA MBOGA...VUNJA VUNJA MABONDE YOTE DAR NA SIO JANGWANI TU ..HATA KEKO,....NA KULE MTONI..KOTE!!
Hatari
 
Back
Top Bottom