ZUKU TV mbioni kunipoteza mteja mimi

ZUKU TV mbioni kunipoteza mteja mimi

Zuku wanaboa sana hususani kwenye local chanel na katika kifurushi chao cha 25000 ukilipia 24990 hupati huduma
Sasa kwann usilipe hela kamili?? Computer imesetiwa 25,000 we unalipa pungufu biashara gan hyo? Na kama ulukuwa kwenye kifurushi cha elf25 ukilipa pungufu lzma uwapigie wakuunganishe na kifurush kingine
 
Zuku wanaboa sana hususani kwenye local chanel na katika kifurushi chao cha 25000 ukilipia 24990 hupati huduma
Hapa tatzo ZUKU au wewe,mbona pesa haijatimia sasa!!!? 98% ya channel za Startimes zote zipo kwenye ZUKU DECORDER usiulize kuhusu TV 1 wameweka mpaka STAR GUIDE(Channel ya matangazo ya startimes)
 
Hapa tatzo ZUKU au wewe,mbona pesa haijatimia sasa!!!? 98% ya channel za Startimes zote zipo kwenye ZUKU DECORDER usiulize kuhusu TV 1 wameweka mpaka STAR GUIDE.
Nahisi kuna wengine ni ma-agent wa Zuku humu hivyo imewagusa vibaya hii thread,sasa Tv 1 kwani siyo local chanel?mtu atakuwa na tatizo gani ikiwa decodor amenunua?
 
Kwa nnn wanapandisha garama kila baada ya miez 3....hawa jamaa vipi?? Halaf hawasikiagi malalamiko ya customers!
 
Sipat picha kuwa na decoder yenye chanel ya pilau..hiyo decoder itauzika Na hata garma ikawa 60,000/- kwa mwez watu watalipa bila kuuliza...[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]
 
Asante kwa Uzi huo. Ni majipu uchungu hayo. Umezungumzia Zuku lakini umesahau continental, usipolipa local TV hutoziona kabisa, na Tcra ilisema hata kama pese imekata local TV zingeonekana bure. Tcra tupeni ufafanuzi.
 
TCRA WEPESI WA KUJIB VITU...ILA HILI SWALA HAWAJITOKEZAGI EITHER MAGAZETINI...RADION WALA MTANDAONI....KWA HIYO KUMBE UTAPELI UNARUHUSIWA...SERIKALI KWA TAMKO LAKE NA HIKI KINACHOENDELEA NI DHAHIRI INASHIRIKI UTAPELI KWA WANANCHI WAKe.
 
Back
Top Bottom