Zomea bakwata.


U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
32
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 32 145
Mimi kama muislamu nataka kutoa wimbo wa 'zomea Bakwata' naomba msaada wenu wa mistari wa wimbo huu.Hawa jamaa hawakubaliki na Waislamu na wanabebwa na CCM kwa maslahi yaoWamekuwa wanatoa kauli tata za kuvuruga umoja na kutugawa,na kama haitoshi sumu hii wameipeleka mikoani na wilayani kupitia mashehe wao(kumbuka maimam wote wanaoswalisha sala ya Ijumaa wanapitishwa na Bakwata).
Kwahiyo chochote kisemwacho baada ya sala ya Ijumaa ni msimamo wa Bakwata.
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,844
Likes
87
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,844 87 0
Hivi Uporoto una authority ya kuwasemea Waislam?

Note:

Kama hawakubaliki kwa Waislam kusingekuwa na haja ya kuwatungia nyimbo kuwazomea since matamko Yao Bakwata yangekosa wafuasi

Kwa hiyo kimsingi bandiko lako linakinzana
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
32
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 32 145
Hivi Uporoto una authority ya kuwasemea Waislam?

Note:

Kama hawakubaliki kwa Waislam kusingekuwa na haja ya kuwatungia nyimbo kuwazomea since matamko Yao Bakwata yangekosa wafuasi

Kwa hiyo kimsingi bandiko lako linakinzana
Teacher nasema kama muislamu na jumuia inakusanya watu mmoja mmoja,Bakwata hawasemi haya kwa niaba yangu najitenga kabisa nazo na waislamu wengi naoongea nao hawazipendi.Nasubiri mstari wako wa wimbo huu au chorus mwalimu.
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,844
Likes
87
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,844 87 0
Teacher nasema kama muislamu na jumuia inakusanya watu mmoja mmoja,Bakwata hawasemi haya kwa niaba yangu najitenga kabisa nazo na waislamu wengi naoongea nao hawazipendi.Nasubiri mstari wako wa wimbo huu au chorus mwalimu.
Hahaha nasubiri wimbo utimie mie nitaweka vinanda :)

Juu ya hivyo usitumbukie kwenye mtego ule ule wanaoingia Bakwata. Hawawezi kuwasemea waislam na wewe pia huwezi.....unaweza kujisemea wewe tu na wachache unaowajua at most

Btw akija Bakwata atakwambia nyimbo haram! Lol
 
M

mpunze

Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
57
Likes
0
Points
0
M

mpunze

Member
Joined Sep 20, 2011
57 0 0
utambulisho wako hauna mantiki yoyote, toka lini umekuwa msemaji wa waislamu? jitungie mwenyewe huo wimbo na uwaimbie kama unafikiri matatizo ya waislamu yanatatuliwa kwa kuwaimbia wimbo bakwata
 
Mkwaruzo

Mkwaruzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2011
Messages
566
Likes
3
Points
35
Age
31
Mkwaruzo

Mkwaruzo

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2011
566 3 35
Uporoto karibu Masjid Mtambani, njoo uwe unaswalia huku Swalatul Jumaa. Hapa ndo utaweza kuijuwa kama ni bakwata au ba-kwato.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,524
Likes
16,208
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,524 16,208 280
ina maana bila bakwata waislamu pepo pakuna?
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,309
Likes
10,059
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,309 10,059 280
mkuu ebu anzisha verse nikupigie kibwagizo.una mawazo mazuri sana mkuu.mia
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Uporoto naunga mkono hoja kwa 100% ila sina mistari, ukiipata niweke mimi nikuimbie chorus.mia
 
samito

samito

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
620
Likes
0
Points
35
samito

samito

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
620 0 35
chukua ule wimbo wa -poleee samaki pole- ubadilishe maneno. huo unawafaa sana maana wamezidi, afu misimamo ya viongoz wa bakwata sio ya waislam ninao wajua mimi, na wenyewe wanakerwa sana na viongozi wao.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,183
Likes
3,972
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,183 3,972 280
Usisahau kuweke lyrics zinazoongelea BAKWATA kusaka kadhi kwa kujidhalilisha kwa jumuiya ya watanzania mpaka kutumiwa kama chombo cha kupiga kampeni cha CCM
 
F

fazalazakata

Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
72
Likes
0
Points
0
F

fazalazakata

Member
Joined Sep 10, 2011
72 0 0
Nafahamu bakwata wanafanya makosa lkn kuwasema co soln! Hakika wamepewa madaraka lkn kuwasema hakusaidii angalau ucwafate coz wa2 weng 2nafanya hvo
 

Forum statistics

Threads 1,261,942
Members 485,429
Posts 30,110,108