Zombie ananitega . . .

Yaani watu wanashabikia nitafunwe na zombie? Hamnitakii mema


Kwani Zombie siyo binadamu??

Au wewe unasoma vitabu bila hata kuvitoa kwenye mabox yake?


Mpe nafasi haalfu uone matokeo...na hata usipompatia, jamaa keshaitafuta na sasa anasoma orange light...what next, must be a green light for sure!

Babu DC!!
 

Cheka uishi babu yetu uzidi kutupa maarifa.

Umeona ee babu Dark City zombie kaanzishiwa uzi.

Ndo maana ni nimemwambia Kongosho kama anahisi amempenda kwa mara ya pili aogelee tu, asiutese moyo.
 
Last edited by a moderator:
Kwani Zombie siyo binadamu??

Au wewe unasoma vitabu bila hata kuvitoa kwenye mabox yake?


Mpe nafasi haalfu uone matokeo...na hata usipompatia, jamaa keshaitafuta na sasa anasoma orange light...what next, must be a green light for sure!

Babu DC!!

Malizia babu DC, baada ya green light?
 
:A S-cry::shocked:Unatakiwa usaisdie kuokoa jahazi

Haya maneno yako yamenitisha sana

Ngoja nikaze buti, i can see niko alone hapa jf

Watu wananisukuma tu nimwangukie zombie

Mbona mie naona kama siku za mavuno haziko mbali?

Jitihada za Zombie a.k.a msukule karibia zinalipa....

Anyway..simba mwenda kimya siyo kwamba ana malaria...lol!!


Babu DC!!
 
Malizia babu DC, baada ya green light?


Kama ulishasimama pale Magomeni au Faya (Fire), basi utajua ni kwa jinsi gani magari huwa yanatoka nduki......

I can't imagine siku ambayo Zombie atatandikiwa meza ili aikuje dinner....

I bet, he will shed tears......na hapo sijui mdogo wangu Kongosho atakuwa katika hali gani na dunia ipi...it will be obviously wonderfu for both of them!!

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
:A S-cry::shocked:Unatakiwa usaisdie kuokoa jahazi

Haya maneno yako yamenitisha sana

Ngoja nikaze buti, i can see niko alone hapa jf

Watu wananisukuma tu nimwangukie zombie


Unajua nini Kongosho,

Ni watu wachache sana wanapo-fall wanabaki wakijielewa...Kwetu sie tunaojua kusoma (walau kwa uzoefu wa haya mambo), thread yako is all about how much you are in for it....

They guy is filling the vaccuum ...believe me or not.

Na mtu anayekupa maoni tofauti na hayo, ama hakupendi au ananunua kesi pasipo kujua...

I do love and care for you mjukuu wangu mkubwa...your happiness is mine and you are my whole world!!

Ubarikiwe sana na ndoto zenu zitimie!!

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Mi sitakagi hata kuangalia nyuma Kongosho, yanayokupata sasa hivi ya dilemma in decision akuuuuuuu.


Wewe sasa unaaza kupotoka,

Hebu nambie KOKUTONA, dilema ya Kongosho umeiona wapi?

Yupo mwenye ana-enjoy maoni ya watu...cheering up kwamba kweli no mistake....Zombie kalamba dume!

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:

Haaa Kongosho umesoma hapaa?
 
Last edited by a moderator:
Wewe sasa unaaza kupotoka,

Hebu nambie KOKUTONA, dilema ya Kongosho umeiona wapi?

Yupo mwenye ana-enjoy maoni ya watu...cheering up kwamba kweli no mistake....Zombie kalamba dume!

Babu DC!!

Naa kweli BABU, yaani hapo alipo na anavyo changia inaonekana Kongosho roho yake KWAATUUU.

Zombie ameka mkao wa gooooooo.
 
Last edited by a moderator:
Wewe sasa unaaza kupotoka,

Hebu nambie KOKUTONA, dilema ya Kongosho umeiona wapi?

Yupo mwenye ana-enjoy maoni ya watu...cheering up kwamba kweli no mistake....Zombie kalamba dume!

Babu DC!!

Naa kweli BABU, yaani hapo alipo na anavyo changia inaonekana Kongosho roho yake KWAATUUU.

Zombie ameka mkao wa gooooooo.
 
Last edited by a moderator:
Kwa ujio huu wa Babu Dark City na Kokutona, sred closed!
 
kumbe na wewe ulikuwa zombie hahahahahahaahahahahaahah pole sana
 
Kongosho, tupe updates huyo Zombie ushampiga risasi ya kichwa au tayari kashajitwalia kimwana...?
mtani af we utaongoza wale mabrotherman wa kumsindikiza zombie wa Kongosho!ahahahahhahhahah eti zombie!yule ni shemeji tayari!lol
mtakuwa kama hivi
 
Last edited by a moderator:
Kwa ujio huu wa Babu Dark City na Kokutona, sred closed!
we funga thread mi natafuta nguo ya kwenda kwa mama Kongosho kwa ajili ya mahari,manake ntamsindikiza zomb....ah soryyys shemeji!na kuanzia leo wewe utakuwa wifi yangu manake nimejitolea kabisa kuwa kwenye msafara wa kwenda kutoa mahari! nivea wud yu mind to check how best wdu our kaka atatokea!please!
 
Last edited by a moderator:
sijanasa bado, huu mchakato tu Koku

sikubali kushindwa kirahisi.

Unaweza ukadhani we unapambana naye kumbe unapambana na moyo wako yeye yupo pembeni! The boy is so smart, strategic and ambitious kwani amewekeza ndani ya moyo wako kwa muda mrefu bila wewe kujua mizizi imeshakamata we ndo unashituka, ahahahahahaaaaaa! Kongosho, what ur doin ni kutapatapa tu kama mfa maji dada yangu! Kaa ukitambua ya Kuwa mpaka sasa upo ndani za kumi na nane zake! Usitucheleweshe ubwabwa sie kwa kujishaua wakati ur heart is totally and completely collapsed coz his cares to u! Kwanza jamaa umesha appreciate the way he care and respects u!
Naomba nafasi ya Kuwa msema chochote katika siku yenyewe!

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…