Zitto: We are happy that you are strong Eric


mie toka saa1 najiuliza kwa uchungu mkali sana rohoni maana sio moyoni...!navaa viatu vya mke wa huyu kaka vinapwaya..huyu kaka sio mtu mzima kivile..ameacha mke na wanae kwa kesi za kubambikiwa..

Kwakwel mkewe nimpe kongole! ! kuna wanawake wameumbwa na uvumilivu wa aina yake jaman...! mimi niseme tu hata siku hii mume wangu asingefika mahakamani...angekua ameshanizika! jamani sijui nisemeje..! kwanza naandika hapa machozi ya hasira yananilenga lenga..najiuliza wanae wanamsumbuaje mama yao wanataka kujua baba kafanya kosa gani!!..siku ya leo ningekufa na polisi m1 hii mahakama...qumamae zao
 
Bila kujali watoto watakula nini na watasoma vipi?
 
Nadhan hvo ndio viwanda vya awamu hii. Very sad.
 

Una beep...

Chaji kimeo chako vizuri ili ukipigiwa ukae hewani muda wa kutosha.
 

Taratibu dada

Taratibu dada

Rafu road hii utaua chombo.
 
Shida yao kupoteza muda.kwan weledi hawa hawana
 
Mkuu unaamini kuna Mungu ?
 
Wale mnaoficha vyeti vya kuzaliwa na vitambulisho vingine kusikojulikama anzeni kuviweka mahali panapo onekana, maana siku hizi ukikamatwa jambo la kwanza ni kuhoji uraia wako.

Wanahoji uraia makusudi ili waweze kumwomba passport yake wakae nayo kumkomesha. Wanajua kesi watayompachika haina dhamana, hivyo hawatakuwa na kigezo cha kumtaka atoe passport...
 
Wanahoji uraia makusudi ili waweze kumwomba passport yake wakae nayo kumkomesha. Wanajua kesi watayompachika haina dhamana, hivyo hawatakuwa na kigezo cha kumtaka atoe passport...
Sikuwahi kufikilia hii kitu. Sasa ndio nimejua.
 
Kama kweli mbingu ipo...kuna watu hawawezi iona kabisa....haimaanishi wengine hawakosei bali kuna watu wana roho ngumu na wanafanya uonevu mkubwa sana tena nje nje
Wataiona kama wakitubu
 
He is done mafii yako?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…