GE2025 Zitto: Wananchi Mnaweza kuiondoa CCM Madarakani

GE2025 Zitto: Wananchi Mnaweza kuiondoa CCM Madarakani

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025

Richer

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2025
Posts
2,220
Reaction score
3,803
CCM inang'ang'ania madarakani, haitaki kutoka jumlajumla, nyinyi wananchi mnaweza kuiondoa CCM rejareja kwa kuanza na wabunge. Geuzeni uchaguzi huu kuwa ni kura ya maoni, kura ya kutokuwa na imani na CCM kwa kuwachagua wabunge wa ACT Wazalendo, na kule kwenye udiwani madiwani wa ACT Wazalendo", - Zitto


 
Nimekosacha kuandika ngoja nipite hivi
 
Zitto zamani alikua ni mpinzani wa kweli lakini baada ya kununuliwa na serikali ya ccm ndipo alipojimaliza kabisa na sasa hakuna kabisa mtu anayeweza kumwamini tena.

He is a ccm mole in opposition and apart from that he is a spent force.
 
Back
Top Bottom