ZITTO, NAPE live on Radio One | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ZITTO, NAPE live on Radio One

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mu-sir, Apr 25, 2012.

  1. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,638
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    kwa wenye access na Radio sikilizeni mahojiano kuna mwakilishi wa wananchi bwana Temba, Zitto na Nappe. Au fuatilieni thread hii kwa updates.
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,638
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Nape anasema tatizo ni mfumo lakini Zitto anasema ni uwajibikaji ambao haupo.
     
  3. mwangalizi

    mwangalizi JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 569
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 60
    Thanks for update!:ear:
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,617
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Zitto anajishushia heshma kuna haja ya kukaa kujadiri jambo na mtu kama Nape?
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,124
    Likes Received: 7,084
    Trophy Points: 280
    Nape anaongea porojo tu hana jipya. Pumbavu kabisa huyu.
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,124
    Likes Received: 7,084
    Trophy Points: 280
    Asante Mkuu kwa kuligunduwa hilo, nadhani Zitto amepotoka katika hili kukaa na mtu wa kitengo cha Propaganda.
     
  7. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,600
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Maajabu mtangazaji Isaac Gamba anamuuliza Nape ajibu hoja za kiserikali kazi kwelikweli.
     
  8. M

    MIRIJA IKATWE Senior Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vuvuzela lao limetumwa kuudanganya uma, Magamba siku zinahesabika
     
  9. d

    diwan JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 309
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Thank kwa taarifa, nimewapata.
     
  10. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,638
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Nape anasema hatu ya mawaziri kusuguana na manaibu wao hadhani kama wanaweza kufanya kazi pamoja. Kuhusu kutisha wabunge amekanusha kwamba chama hakijafanya hivyo na kitendo hicho ni uvunjaji wa katiba ya nchi. Ni zamu ya Zitto.
     
  11. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Akhsante mkuu,lol hata hvyo nimechelewa kidunchuu..anyways thank u mu-sir
     
  12. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,577
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    Mkuu Zito huyo Gamba anathubutu kukaa na wewe hapo? Mpige chini mwite bosi wake mkuu aje.
     
  13. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,638
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Kuhusu kukodisha ndege Zitto anasema dhamana ilitolewa na Mkullo kinyume cha sheria na nundu kosa lake ni kuingilia Procurement ya bandari lakini ambacho yuko sahihi ni kuzuia gharama kubwa za ujenzi wa Gati 13 na 14.
     
  14. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,638
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    pamoja sana mkuu.
     
  15. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,542
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Asante sana.
     
  16. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,638
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    anasema Zitto kuwa kwa nini waziri mkuu asiwe na uwajibikaji zaidi kusimamia wizara zake? Amesema pia kama hawatajiuzuru basi wabunge wote watakwamisha bajeti ya Wizara za serikali kuanzia ngazi za kamati.
     
  17. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,638
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Zitto anakazia uwajibikaji ndio msingi wa kuondoa ufisadi.
     
  18. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    jamani hivi redio one haipo online?
     
  19. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,541
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Ahsante kwa taarifa mkuu.
     
  20. m

    mzaire JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ah! magamba nayoo!
     
Loading...