Zitto na Nchemba now on tbc | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto na Nchemba now on tbc

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by M'Jr, Jun 20, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,532
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Tune on TBC now
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,524
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nchemba anadai yeye ni waziri kamili wa ccm wa fedha kama mweka hazina wake.
     
  3. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  4. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,003
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    jamaa wa magamba analete tafsiri wrong ya kiiengeleza ya mpango wa mendeleo..zito anamsahihisha..
     
  5. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,453
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Sema ''watch them on TBC now'' siyo ''tune on TBC now.''
     
  6. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Zitto alikuwa mbele economic class ila eti Nchemba anadai eti yeye aliendelea na Masters akapa A" public finance/Admin inatija gani kwa wananchi wa kawaida
     
  7. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,532
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Asante kwa elimu "Tune on to tbc now"
     
  8. k

    kajunju JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 975
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    mwiguru
    amesoma mpango wa maendleo wa 5 yrs ulioandikwa kwa english,anasema umepanga chini ya 35% za maendleo.zito anasoma mpango ulioandkwa kwa kiswahli kuwa ni 35% ila budget ya mwaka huu wametenga 0% kwa fedha za ndani
     
  9. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zito anaonyesha dhalau sana kwa mwigulu, naye anapoteza comfidence!
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Kujadili hoja na mtu kama Mwigulu ni kazi sana maana hoja zake ni za mabavu zaidi na zenye kulazimisha wasikilizaji kuipenda ccm inayochungulia kaburi.
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,838
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    Acha ujinga wewe !!!!!! Lakini si ulielewa
     
  12. i

    isiaka Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mjadala huo nafuatilia kaz ipo hapo nan ni nan hapo...
     
  13. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,748
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Mchemba kaumbuka anasoma kifungu cha kitabu cha maendelo akajikuta kinampinga mwenye alichokisema akajikuta anatoa macho kama mjusi kabanwa kwenye mlango Zitto na Marin wakcheka mpka watangazati wa studio namashaka sana na Mchemba.
     
  14. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,610
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    Mwigulu anahaha kujinasua, pesa za ndani wapi?
     
  15. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,838
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    Zitto anamsulubisha Mwigulu
     
  16. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,532
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Nimerekebisha mkuu usijali
     
  17. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Endeleeni kutupa yanayojiri..
     
  18. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa uwezo wake wa kutafasri elimu ya chuo katika maisha ya watz ni mdogo sana na hili linamuondolea nguvu ya hoja.
     
  19. Imany John

    Imany John Verified User

    #19
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,708
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    How? Embu tupeni news.watu tunataka kwenda inpit hamna tv huku
     
  20. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,532
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mh! Nchemba kawa mpolee
     
Loading...