Zitto Kigoma kunavuja, nenda kazibe ufa

Dec 16, 2016
23
45
Katika Jimbo la Kigoma mjini ambapo Zitto Kabwe ndio muwakilishi wa Jimbo hilo Bungeni, wananchi wamekuwa wakilalama na kumlalamikia mbunge wao kuwa hana msaada kwao zaidi ya kuwalaghai.

Wanakigoma wanalalamikia maji, umeme na miundombinu mibovu huku Zitto akiwa jijini Dar es Salaam ambako huko hakutani na madhila hayo.
 

Mama_Aheshimiwe

JF-Expert Member
Feb 6, 2014
2,718
2,000
Subiri alee kwanza na kutengeneza undugu na yule mtoto aliyemwongezea damu kisha atarudi

Ukiyashangaa ya Serukamba utayaona ya Zitto
 

mwasu

JF-Expert Member
Jul 13, 2011
10,203
2,000
Wanamlilia Zitto kwani ndie anaepeleka umeme na maji huko? Zitto ni serikali yao wao hawahusiani na serikali ya Tanzania? Zitto ayapeleka bungeni wamsubiri Muhongo akienda huko wamlilie kuhusu umeme.
 

Jics

JF-Expert Member
Dec 16, 2016
234
500
ataonekana 2019 kwa kuchimba visima na misaada mingine kwa sasa ana majukumu mengi ya kifamilia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom