Zitto Kabwe, picha zako hapa Dar ni za nini?

Zitto Kabwe, picha zako hapa Dar ni za nini?

Huu ni wakati wa uchaguzi mkuu na kampeni za vyama vinavyoshiriki zimeshika kasi. Kampeni huambatana na kuwekwa mabango na picha za wagombea wa vyama husika. Katika jijini la Dar hasa jimbo la Ubungo na Ilala,kuna picha za Zitto Kabwe zilizowekwa sambamba na za wagombea wa Urais,Ubunge na Udiwani.

Picha za Zitto zinalenga nini hapa Dar ikiwa hagombei Urais,Ubunge wala Udiwani hapa Dar? Zitto apunguze mbwembwe zisizo na msingi. Abandue picha zake mara moja kuwapa nafasi wagombea wa chama chake na vingine kuweka picha zao.

Uwanja wa Zitto wa kubandika picha zake atakavyo ni Kigoma Mjini anapogombea Ubunge kupitia ACT-Wazalendo. Si katika jiji la Dar.

Mbona unakuwa na tabia za kike wakati we mwanaume,au kwenu wamezaliwa wanawake watupu hlf ww ukawa ndio kaka Wa pekee,hlf kwa Bahati mbaya ukaadopt tabia za dada zako.
 
Last edited by a moderator:
Jana alisema chama chake kinact tu ushindi ni UKAWA au MAGAMBA.
 
Zito tatizo chama akijajijenga na ataki kukubali ndio tatizo ndio maana anatumia picha zake kukijenga chama sasa hapo ndio tatizo yeye mgombea wa ubunge kigoma dar picha zake za nini
 
Huu ni wakati wa uchaguzi mkuu na kampeni za vyama vinavyoshiriki zimeshika kasi. Kampeni huambatana na kuwekwa mabango na picha za wagombea wa vyama husika. Katika jijini la Dar hasa jimbo la Ubungo na Ilala,kuna picha za Zitto Kabwe zilizowekwa sambamba na za wagombea wa Urais,Ubunge na Udiwani.

Picha za Zitto zinalenga nini hapa Dar ikiwa hagombei Urais,Ubunge wala Udiwani hapa Dar? Zitto apunguze mbwembwe zisizo na msingi. Abandue picha zake mara moja kuwapa nafasi wagombea wa chama chake na vingine kuweka picha zao.

Uwanja wa Zitto wa kubandika picha zake atakavyo ni Kigoma Mjini anapogombea Ubunge kupitia ACT-Wazalendo. Si katika jiji la Dar.


Cha muhimu awe analipia Kodi tu, kama halipi kodi basi hiyo siyo sawa, lkn kama analipia hamna shida ni tangazo kama mengine tu ya airtel, Tigo au sijui toyota!
 
Mbona unakuwa na tabia za kike wakati we mwanaume,au kwenu wamezaliwa wanawake watupu hlf ww ukawa ndio kaka Wa pekee,hlf kwa Bahati mbaya ukaadopt tabia za dada zako.

Katika watu wabinafsi kabisa kwenye hii nchi basi huyu kikaragosi wenu Zitto ni namba moja! Jamaa anataka yeye tu ndio aonekane, asikike, apendwe na ashabikiwe! Huwa roho inamuuma sana anapoona mafanikio ya wanasiasa wengine. Na ndicho kilichomponza mpaka akashindwa kukaa Chadema. Huyu jamaa sio mwanasiasa bali ni mchawi ambae angetakiwa kuwanga usiku ili kuloga watu anaodhani wamemzidi kimaendeleo! Mpaka sasa kinachombeba ni CCM na wanamtua kwa maslahi yao!
 
Nafikiri anakitambulisha chama chake ambacho hakijulikani,... yaan bila yeye chama kitalala chali
 
Hilo swali la uzi walijadiri watu ndani ya daladala ya Posta mbezi. wakawa wanamnanga zitto na kusema hivi nani uwa ni mshauri wake
 
Zito ni mkubwa kuliko chama..anapenda kujikweza huyu kijana..sasa mabango ya Zito yanatafuta nini Dar
 
Nyie Bavicha tuachie Zitto wetu...kama ni msaliti tumeishamsamehe kama mlivyomsamehe fisadi mamvi.
 
Halafu watu kama Kitila wanakubaliana na mwenendo huo,sijui ni njaa au nini. Ingekuwa watu kama Mchange hatungeshangaa maana hao kuishi kwao ni mpaka watumiwe M-PESA na CEO ndio mambo yaende na kichwani Hanna kitu.
 
hizi siasa za zitto ni za kishamba sana ! huku temeke picha zake ni nyingi kuliko za mgombea urais , hivi bado anadhani ni maarufu au anatafuta umaarufu ? ,
 
Nyie Bavicha tuachie Zitto wetu...kama ni msaliti tumeishamsamehe kama mlivyomsamehe fisadi mamvi.

tume ya uchaguzi tunaomba ufafanuzi , hivi ni sahihi mgombea wa kigoma picha zake kubandikwa Tandika mwembeyanga ?
 
Hizi ni tabia za raia wa kigeni,kwa kawaida waTanzania hawako hivyo nadhani idara ya Uhamiaji itafanya kazi yake ipasavyo.

Huu ni wakati wa uchaguzi mkuu na kampeni za vyama vinavyoshiriki zimeshika kasi. Kampeni huambatana na kuwekwa mabango na picha za wagombea wa vyama husika. Katika jijini la Dar hasa jimbo la Ubungo na Ilala,kuna picha za Zitto Kabwe zilizowekwa sambamba na za wagombea wa Urais,Ubunge na Udiwani.

Picha za Zitto zinalenga nini hapa Dar ikiwa hagombei Urais,Ubunge wala Udiwani hapa Dar? Zitto apunguze mbwembwe zisizo na msingi. Abandue picha zake mara moja kuwapa nafasi wagombea wa chama chake na vingine kuweka picha zao.

Uwanja wa Zitto wa kubandika picha zake atakavyo ni Kigoma Mjini anapogombea Ubunge kupitia ACT-Wazalendo. Si katika jiji la Dar.
 
huu ni wakati wa uchaguzi mkuu na kampeni za vyama vinavyoshiriki zimeshika kasi. Kampeni huambatana na kuwekwa mabango na picha za wagombea wa vyama husika. Katika jijini la dar hasa jimbo la ubungo na ilala,kuna picha za zitto kabwe zilizowekwa sambamba na za wagombea wa urais,ubunge na udiwani.

Picha za zitto zinalenga nini hapa dar ikiwa hagombei urais,ubunge wala udiwani hapa dar? zitto apunguze mbwembwe zisizo na msingi. Abandue picha zake mara moja kuwapa nafasi wagombea wa chama chake na vingine kuweka picha zao.

Uwanja wa zitto wa kubandika picha zake atakavyo ni kigoma mjini anapogombea ubunge kupitia act-wazalendo. Si katika jiji la dar.
kumbe tafsiri ya kwa nini picha ya zito ipo kwenye mabango ya act unazo,na impact yake imepatikana mwacheni mwami afanye siasa
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom