Zitto Kabwe: Ninalaani kukamatwa kwa viongozi wa serikali za mitaa wakati wa ziara za viongozi wakuu


Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,666
Likes
51,824
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,666 51,824 280
Juzi Meya wa Mwanza ndugu James Bwire alikamatwa na kuwekwa ndani wakati wa ziara ya Rais huko Mwanza.

Ninalaani tabia ambayo imeanza kushika mizizi ya kukamata viongozi wa serikali za mitaa nyakati za ziara za viongozi wakuu.

Meya Bwire ana bahati, mwenzake wa Kibondo Ndugu Simon Kanguye alikamatwa siku moja kabla ya Rais kufika Kigoma tarehe 21 Julai 2017 na hajaonekana mpaka leo.

Viongozi wa ALAT wanapaswa kuchukua hatua na kupaza sauti dhidi ya udhalimu huu dhidi yao. Kukaa kimya ni kuunga mkono utekaji wa viongozi unaofanywa na taasisi tunazozijua lakini tunajifanya ni watu wasiojulikana.
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,666
Likes
51,824
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,666 51,824 280
Duh aisee! Yule Meya hajaonekana? Jamani kuweni na huruma juu ya hawa viumbe wa Mungu
 
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Messages
7,965
Likes
5,795
Points
280
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2014
7,965 5,795 280
huyu wa mwanza si nimesikia keshaachiwa na kataka kuongea na mkuu faragha amueleze uozo, au ni mwingine
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,666
Likes
51,824
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,666 51,824 280
huyu wa mwanza si nimesikia keshaachiwa na kataka kuongea na mkuu faragha amueleze uozo, au ni mwingine
Ndio ameachiwa. Tusubiri ombi lake la kutaka kuonana na Rais
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,283
Likes
11,598
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,283 11,598 280
Meya Bwire ana bahati, mwenzake wa Kibondo Ndugu Simon Kanguye alikamatwa siku moja kabla ya Rais kufika Kigoma tarehe 21 Julai 2017 na hajaonekana mpaka leo.
Zitto ni muongo sana.Kanguye yupo mtaani,uzushi mwingine hauna maana kabisa
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
21,046
Likes
19,653
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
21,046 19,653 280
Inasikitisha sana...

Cc: mahondaw
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,779
Likes
25,180
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,779 25,180 280
Sasahivi ni CCM kwa CCM.
 

Forum statistics

Threads 1,237,610
Members 475,662
Posts 29,294,343