Mmawia;
Huna haja ya kuambiwa "Ona" ndo uamini kuwa huu ndo ukweli. Kule Zenj, hakuna yeyote awezaye kusimama hata na bebdera tu ya kijani aishinde. Ni mmoja tu naye ni Maalim. Hivyo, japo hatapewa uongozi basi ndo atakuwa mshirika kule. na hicho ndo alimaanisha Zitto kuwa tutakuwa washirika kwenye serekali mojapo.
Swali ni kuwa, We mlete hoja, uliona nini kwenye tweet ya Zitto hata kusema; Mpenda cheo huyu wala sio kupigania wananchi?? Hivi; inamaana kuwa; Zitto akigombea uongozi kwako ni kwamba anapenda madaraka?? Atapiganiaje wananchi asipoongoza?