Zitto Kabwe na Moses Machali wafunika Kigoma Mjini

Zitto Kabwe na Moses Machali wafunika Kigoma Mjini

Punguza dhambi ya Ukabila wewe mdada ... sisi wachagga tumewakosea nini katika nchi hii? Propaganda zako za kijinga zinamnufasha nani Zaidi ya Vatican waliotusulubu baada ya uhuru? Unajitambua? ...
= habari

Chagadema imenunuliwa na Lowasa.

Hata daktari wa kanoni padri Dr.W.Slaa wamempiga chini wamemuona hafai kuliko mtu waliyemuita fisadi papa.
 
ACT WAHA! Kigoma kwanza! Kufanya agano na muha ni sawa na kufanya agano na shetani!
 
Kigoma mjini Zitto ACT WAZALENDO VS KABOUR.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu umenikumbusha,mimi zzk nilishamsahau kabisa ktk historia ya siasa kumbe yupo.Picha tafadhali!
 
Back
Top Bottom