Zitto Kabwe anaishi sehemu gani Dar es salaam?

Zitto Kabwe anaishi sehemu gani Dar es salaam?

Status
Not open for further replies.
Sijui kosa lake nini muulizaji, mmemshambulia sana bila kujua anahitaji kitu gani, haya mleta uzi funguka sasa unamtaka Zitto kwa lipi?
 
Last edited by a moderator:
Sijui kosa lake nini muulizaji, mmemshambulia sana bila kujua anahitaji kitu gani, haya mleta uzi funguka sasa unamtaka Zitto kwa lipi?

ingekuwa rahisi aende kwenye fb au twitter ya Zitto amuulize anapokaa....maanake inaonyesha hana mawasilano mengine ya kumfikia.
 
acha umbea...unajua lengo la alieuliza?? unafikiri ni wewe peke yako unajua anapokaa??

Kwani kuna tatizo gani kujua anapoishi Zitto Kabwe? Anaishi Masaki na mm najua hivyo, Rais Kikwete anaishi Magogoni, Gharib Bilal anaishi Oystebay, Pinda nae anaishi Oystebay, hapo kuna tatizo gani mkuu!
 
Kwani kuna tatizo gani kujua anapoishi Zitto Kabwe? Anaishi Masaki na mm najua hivyo, Rais Kikwete anaishi Magogoni, Gharib Bilal anaishi Oystebay, Pinda nae anaishi Oystebay, hapo kuna tatizo gani mkuu!

unajua lengo la anaeuliza?? Zitto ana ulinzi kama Rais Kikwete au PM Pinda just in case kama anaeuliza hana nia nzuri?? mkuu najua MH mmoja anavyopata tabu na watu kujua anapoishi,watu wanatoka kijijini kuja kulia matatizo mlangoni kwake na sio ndugu zake hao,kwahio sio vizuri kuanika address za hao watu....kama mtu anamuhusu atajua tu anapokaa.
 
unajua lengo la anaeuliza?? Zitto ana ulinzi kama Rais Kikwete au PM Pinda just in case kama anaeuliza hana nia nzuri?? mkuu najua MH mmoja anavyopata tabu na watu kujua anapoishi,watu wanatoka kijijini kuja kulia matatizo mlangoni kwake na sio ndugu zake hao,kwahio sio vizuri kuanika address za hao watu....kama mtu anamuhusu atajua tu anapokaa.

Hapo mm sijataja nyumba bali nimetaja eneo analoishi, ningetaja nyumba hapo ingekuwa nimekiuka sheria...hata hivyo Zitto lazima atakuwa na ulinzi wake binafsi
 
Zitto mara ya mwisho alikuwa anakaa Mwasonga ila nimesikia kwa sasa anakaa kimbiji.
 
Last edited by a moderator:
Watu wana roho ngumu,kweli unaweza uliza tu eti flani(Zitto) anaishi wapi?
 
Nilikua ninajua Zamani kua kuna baadhi ya watu lazima wanamroga huyu nyepesi lkn itakua ba yeye mwenyewe saiv kaishtuka hawa wachawi wake wanamsaka kwa udi na uvumba, utamuuliziaje mtu anapokaa kama wewe si mwanga
 
Duh, ngoja nichukue farasi wangu nikazurule; :llama::llama::llama::llama::llama::llama::llama::llama:
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom