mjasiriamali mdogo
JF-Expert Member
- Mar 15, 2013
- 261
- 116
Ndugu kwa yoyote anayepafahamu anapoishi Zitto Kabwe kwa hapa Dar es salaam.?
Ndugu kwa yoyote anayepafahamu anapoishi Zitto Kabwe kwa hapa Dar es salaam.?
unamtaka ukammwagie tindikali?Ndugu kwa yoyote anayepafahamu anapoishi Zitto Kabwe kwa hapa Dar es salaam.?
Ndugu kwa yoyote anayepafahamu anapoishi Zitto Kabwe kwa hapa Dar es salaam.?
Anaishi karibu na bandari huoni anajua sana mafuta yamepanda au yameshuka..meli ya mafuta ikifika tu yeye hukimbia kuuliza mmenunua bei gani