Zitto atua Igunga CCM wazidi kuweweseka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto atua Igunga CCM wazidi kuweweseka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gwota, Sep 17, 2011.

  1. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wadau

    CCM baada ya kupata taarifa ya kuwa kijana machachari ZTTO ZUBERI KABWE mwenye uwezo wa kujenga hoja na kushawishi watu ametua igunga jana wameamu kupeleka vilaza wao wengine Janaury Makamba na mukama ili kujarbu kunusuhuru hali mbaya wanayoipata kutokana na kasi kali ya CHADEMA.

    CCM hawana chao tena igunga tunasubiria km wana ubavu wakamvue chenge na lowasa ili tukabebe tena majimbo yao.
     
  2. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,718
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kazi ipo kweli! huyo ni kilaza ,atapotezwa muda si mrefu kama Nape
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,298
    Likes Received: 14,548
    Trophy Points: 280
    Nape gamba dogo la ccm sijui ana lipi la kusema tena
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,525
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Tunawakaribisha sana Igunga. Mwisho watahamishia kamati kuu yote Igunga. Hali tete.
     
  5. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,752
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Kwa January,ccm wamebugi ni watu wawili ndo walikuwa wanasaidi kushinda kwenye chaguzi kama hizi samweli malichela na mke wake .wengine wanakwenda tu sababu ya pesa na siyo hoja.Rais mwenyewe awezi kwenda pale
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Mkuu kama ni cv atanishinda kwa kubebwa na baba yake,nasema hivi kama sio baba yake kumsafishia njia asingejaribu kuwa hapo alipo,endelea kupigia debe watoto wa washua na kamshahara kako ka manispaa
     
  7. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nape si alisema hakwenda Igunga kwa sababu Zitto hakwenda?
     
  8. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapa sio cv, kinaongelewa utashi na uwezo wa ushawishi, Je January anaweza???
     
  9. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,792
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    magamba hooooi!
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    Ana ushawishi mkubwa sana!
    Jaribu kusikiliza speech zake
     
  11. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,716
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    Good kaka Zitto! Bado Halima, Nyerere na Lema wakafunge kampeni.
     
  12. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,716
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    Good kaka Zitto! Bado, Lissu, Halima, Nyerere na Lema wakafunge kampeni.
     
  13. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Ahhh MKuu kumbe unafanyia manispaa??kazi gani mkuu usikute wewe ni mmojawapo wa wanaotusaidia kufagia barabara zetu
    waambie wakupe promotion kidogo bwana umewapigania sana hapa jf
     
  14. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Zitto anawakilisha wote ambao inabidi wapigane kivyao, haihitaji baba, mjomba, shangazi, mama, wala binadamu ni uwezo wako mwenyewe bila kubebwa, hao kina January ni watoto wa kubebwa ndio wasikike. Zitto waeleze wana Igunga hata wao wanaweza wasijali sana uduni wao. Waambie kwamba wewe hukubebwa na mtu kilicho saidia ni elimu tu, CDM wako tayari kutoa elimu kwa kila mtoto ili aweze kutimiza ndoto zake, waambie wewe ni mfano hai.
     
  15. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    January Makamba ana ushawishi gani kwenye speech,mbona watu mna mambo ya ajabu hivyo?
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    Nawafagilia barabara mkikosa kazi za kufanya muanzishe maandamano! Nawaandalia barabara nzuri za kwenda kuwamwagia watu tindikali na kwenda kuwapiga viongozi wenu
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Lema yuko wanapambana na Lowasa kutafuta diwani huko Moduli...
     
  18. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,576
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tunamsubiri JK maana naona uongozi wote wananishia igunga makubwa kweli maji yamezidi unga
     
  19. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,602
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tukiacha unafiki na siasa uchwara ccm hawana kijana mwenye uwezo wa clean politics kama Zito. Uwezo wa Zitto ni kuwajumuisha January mpka December wake na nepi zote unafikia robo tu. kwi kwi kwi kwi
     
  20. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,708
    Likes Received: 6,655
    Trophy Points: 280
    Nilifikiri wewe kumbe unamsemea mwingine pole.
     
Loading...