Zitto asema hatahama Chadema

Zitto asema hatahama Chadema

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Posts
2,349
Reaction score
264
Kwamba hawezi hata kufikiria kuihama Chadema. Labda kuna watu wanataka ahame, lakini yeye hawezi kurudia makosa waliyotenda waliomtangulia

source: tbc1 radio, saa 2 usiku huu

my take, kwamba wanasiasa wa upinzani wa kigoma ni maarufu wa kuhama vyama na zitto anasutwa na hili hivyo hataki kuwa Kama waliomtangulia
 
Wacha akae ila atolewe uongozi wa unaibu upinzani bungeni
 
Kumbe waliomtangulia walifanya makosa kuhama CHADEMA.
 
Usihame mwaya,tulia tujenge CHADEMA yetu.Cha muhimu jitahidi kuwa mbali na media na uheshimu maamuzi ya chama hata kama ni kinyume na misimamo yako.
 
Anataka afe nacho..embu punguza kuongea ongea mbona itakuwa nafuu..(too much talk) au ndio maana ya siasa?
 
Hivi hawa waandishi ambao huandamana na zitto hadi kigoma nani huwagharamia? Mbona huwa haendi kwa wanasiasa wengine tena ambako kunafikika kirahisi?
 
ZITTO wewe ni mamluki tu na umeona hatma yako kisiasa ina kwenda kombo baada ya wanaJF kukuchambua vilivyo. Kama umeamua kurudi kundini ni vyema ila tunakutaka ujisafishe na kauli zako za kuchefua wana CHADEMA wabunge na viongozi wenzako. Na kama umejirudi ili upange mikakati yako ya kugombea urais 2015 sahau tumeshakushtukia na huna mvuto kwa wapambanaji wa kweli labda kwa mkwere na mafisadi waliokufadhili. Tunakufuatilia nyendo zako bunge la 10 na utajinyonga kwa kamba yako mwenyewe. pipooooo!!!! pa wa
 
ZITTO wewe ni mamluki tu na umeona hatma yako kisiasa ina kwenda kombo baada ya wanaJF kukuchambua vilivyo. Kama umeamua kurudi kundini ni vyema ila tunakutaka ujisafishe na kauli zako za kuchefua wana CHADEMA wabunge na viongozi wenzako. Na kama umejirudi ili upange mikakati yako ya kugombea urais 2015 sahau tumeshakushtukia na huna mvuto kwa wapambanaji wa kweli labda kwa mkwere na mafisadi waliokufadhili. Tunakufuatilia nyendo zako bunge la 10 na utajinyonga kwa kamba yako mwenyewe. pipooooo!!!! pa wa

Mkuu shusha sauti yako kidogo, hata hivyo huyu dogo huwa hana kawaida ya kujifunza na kujirekebisha. Haijawahi kutokea katika maisha yake. Usimwone anakujia meno nje usidhani anakuchekea, bali ameandaa meno kutafuna hiyo pua yako.
 
zito kabwe mm nakuchukulia kuwa uko chadema kimaslahi na nccr kimkakati .haya yote unabwabwaja ili cdm wasivue nyadhifa zilizobaki
 
Kwamba hawezi hata kufikiria kuihama Chadema. Labda kuna watu wanataka ahame, lakini yeye hawezi kurudia makosa waliyotenda waliomtangulia

source: tbc1 radio, saa 2 usiku huu

my take, kwamba wanasiasa wa upinzani wa kigoma ni maarufu wa kuhama vyama na zitto anasutwa na hili hivyo hataki kuwa Kama waliomtangulia

kwani ZK siku hiz anahojiwagwa na tbc tu?
 
Kwamba hawezi hata kufikiria kuihama Chadema. Labda kuna watu wanataka ahame, lakini yeye hawezi kurudia makosa waliyotenda waliomtangulia

source: tbc1 radio, saa 2 usiku huu

my take, kwamba wanasiasa wa upinzani wa kigoma ni maarufu wa kuhama vyama na zitto anasutwa na hili hivyo hataki kuwa Kama waliomtangulia

Zitto akitaka VIJANA wenzake tukamuamini tena basi afanye mambo yafwatayo:

(1) Pigania KATIBA MPYA ukiwa Mstari wa mbele kabisa na kushinda vita dhidi ya mambo yenye uwezekano mkubwa wa kutugawa zaidi kama taifa ikiwemo maswala yote ya UDINI.

(2) Shiriki kikamilifu kakita kuleta viti vyote vya ubunge mkoa wa Kigoma kuja CHADEMA.

(3) Soma vitabu vinavyozungumzia DHANA ZIMA ya TEAMWORK; namna ya kushiriki na kuendana nayo wakati wote.

(4) Japo ni swala binafsi (lakini kwa ushauri) tafuta wako wa ndani atakayelinda YOUR APPARENT EMOTIONAL WEAKNESSES.

(5) Jiwekee nidhamu ya kutozungumza SIASA hasa zinazohusu vikao vya chama katika vyombo vya habari isipokua tu ufanye hivyo kama wenzio wote kupitia OFISI RASMI YA MKURUGENZI WA HABARI NA MAHUSIANO WA CHADEMA kama ambavyo tulivyogundua ya kwamba tayari mmefanyia mabadiliko utaratibu wenu wa kimawasiliano kama taasisi.

(6) Jifunze KUJIWEKA KATIKA VYATU VYA WATU WENGINE kila unapotaka kusema / tenda jambo.

Ni hayo tu kwa leo.
 

Zitto akitaka VIJANA wenzake tukamuamini tena basi afanye mambo

(4) Japo ni swala binafsi (lakini kwa ushauri) tafuta wako wa ndani atakayelinda YOUR APPARENT EMOTIONAL WEAKNESSES.
.

Mkuu, suppose zitto anachumbia dada yako mkuu, kwa njema tu ya kutekeleza ushauri wako. Je, utamsaidia utamsaidia kutimiza azma yake ili kutekeleza ushauri wako?
 
Nadhani hiyo siyo kweli. Tambua hulka yako. Ulitamani kugombea majimbo mangapi vile? Je Majimbo hayo yako umbali gani? Uliona wewe tu ndiye unayefaa? Hivi sasa unatumikia CCM unalala CDM unatamani na kuota NCCR. Kweli huwezi kuhama kwa vile mission not completed au vipi? nani marafiki na associate wako? Sindio mafisadi wenyewe! Media zipi unazokimbilia? Si ni anti CDM.
Tafadhali uwe mkweli usiwape watu kazi ngumu ya kufikiri
 
ZITTO wewe ni mamluki tu na umeona hatma yako kisiasa ina kwenda kombo baada ya wanaJF kukuchambua vilivyo. Kama umeamua kurudi kundini ni vyema ila tunakutaka ujisafishe na kauli zako za kuchefua wana CHADEMA wabunge na viongozi wenzako. Na kama umejirudi ili upange mikakati yako ya kugombea urais 2015 sahau tumeshakushtukia na huna mvuto kwa wapambanaji wa kweli labda kwa mkwere na mafisadi waliokufadhili. Tunakufuatilia nyendo zako bunge la 10 na utajinyonga kwa kamba yako mwenyewe. pipooooo!!!! pa wa
I believe in u Zitto!! @least sanity has prevailed..
 
aende wapi? mtaji aliowekeza CHADEMA amwachie nani?

Mkuu, nadhani ni kinyume chake. Chadema ni mtaji wa zitto ndo maana amekuwa Kama mwanamke golikipa ambaye mumewe anamfukuza lakini yeye anang'ang'ania. Akitoka Chadema pesa za mafisadi atazikosa, za ukuwadi
 
Mh. Zitto tunaheshimiana sana, lakini ulipoanza porojo zako ulikuwa bado hujagundua kuwa umepotea njia. Kama kweli hayo matamshi yametoka rohoni mwako....basi huna budi KUHESHIMU matakwa ya wengi na MAAMUZI ya chama chako. Wabunge toka chama chako tayari wameshakupigia kura ya kutokuwa na imani nawe. Kwa busara, ningekushauri hiyo (hizo) nafasi uwaachie wengine maana tayari wameona hufai kuwaongoza. Huwezi kumuongoza mtu asiyekutaka unless utumie UBABE, sasa sijui ni vipi CHADEMA ubabe utakubalika.
 
Back
Top Bottom