Habari Wana Jamii Forum,
Sisi ni ZoomTanzania.com. Kwa kupitia maoni yenu, tumeelewa kwa nini baadhi yenu mnaona ni kero na usumbufu kulazimika kubofya link ili kupata maelezo juu ya kazi. Tunaomba ushauri wenu tufanye nini juu ya jambo hili.
Siku zote tunajitahidi sana kuwaletea mkusanyiko mkubwa wa nafasi za kazi Tanzania nzima. Mara nyingi huwa tunawaletea kati ya nafasi mpya za kazi 25 mpaka 40.
Waajiri wengi wanapost kazi kwenye Website yetu kwa sababu kuu mbili:
- Tuna utaratibu mzuri wa kutunza Email Addresses zao. Jambo ambalo huzuia wasipate Spam kutoka kwa vyanzo mbalimbali.
- Wanayo nafasi ya kupost maelezo kuhusu nafasi ya kazi kwa ku-upload MS Word au PDF.
Kinachotutatiza sisi ni kuwa kama tukiweka maelezo ya kazi, kwa kazi zote (25 – 40), post itakuwa ni ndefu sana na ngumu kusoma. Na inawezekana Wana Jamii Forums wengi wasifurahie ku-‘scroll' sana ili kutafuta nafasi ya kazi inayoendana na taaluma yao.
Kinachotutatiza zaidi ni, kwa zile kazi ambazo Maelezo yake ya kazi yako kwenye MS Word au PDF, tuki-upload Maelezo hayo, itakuwa bado ni ngumu kwa wale wenye simu ndogo kudownload na kusoma.
Tunapenda sana kuendelea kutumia JamiiForums ili kuwataarifu juu ya nafasi mpya za kazi. Kwa sisi tunaopost kazi nyingi, tunaona utaratibu wa links, unasaidia Wana Jamii waone kazi za taaluma zao kwa Haraka na urahisi zaidi.
Tunaomba mtusaidie ili tuweze kuendelea kuwasaidia. Je ni bora tupost kazi mbili au tatu tu, na Maelezo Kamilifu na tuwaambie idadi tu ya kazi nyingine mpya? Au tuchague kazi moja tu ambayo tunaona ni moto moto zaidi, tuweke maelezo kamili na kisha tuweke links ya hizo kazi nyingine?
Tunakaribisha maoni yenu!