ZILIPENDWA: Wanamuziki, nyimbo na mitindo yao

mpimamstaafu

mpimamstaafu

JF-Expert Member
3,921
2,000
Pia kuna Orch. Marquiz Original,kundi hili liliundwa miaka ya 70 na wanamuziki waliotoka katika jimbo la Shaba nchini Zaire(DRC) waliingia nchini wakiitwa Orchestre Super Gabby,baada ya kuingia nchini walibadilisha jina na kuanza kuitwa Orchestra Maquis du Zaire/Marquis Original.....Mitindo waliyoitumia ni pamoja na Ogelea Piga Mbizi,Zembwela na Sendema.....Ukumbi waliokuwa wakipiga(uwanja wao wa nyumbani) ni Lang'ata Social Hall pale Kinondoni(FM Club ambapo kwa sasa ni kanisa).....Hawa pia walikuwa wanaujua muziki hasa kutokana na aina ya muziki mchanganyiko wa kizaire(kavasha) na vionjo vya kitanzania walivyopiga....

Bendi hii ilitamba na nyimbo nyingi sana,nyimbo kama Mayanga,Ngalula,Makumbele,Mpenzi Luta,Mpenzi Scola,Karubandika,Seya,Tipwatipwa,Kisabengo,Wakati nilikuwa mdogo,Bi Sofia,Hali ngumu,Ni wewe pekee,Kibulwa,Huba wangu,Mapenzi sio masihara,Wanaume wa leo,Clara,Mayasa,Wema wangu,Double double,Mabruki,Anjelu,Balimwacha,Kazi yangu Baharia,Mapenzi ya pesa na nyingnie nyingi....Hawa jamaa wanaweza kuwa wanaongoza Tanzania kwa kuwa na nyimbo nyingi sana....

Bendi hii imewahi kuwa na wanamuziki kama Tshimanga Kalala Assosa,Issa Nundu,Mukumbule Lulembo 'Parash',Mbuya Makonga 'Adios',Ilunga Banza Mchafu.Dekula Kahanga 'Vumbi',Bobo Sukari,Fredito Butamu,Mbwana Kocks,Kabea Badu,Mutombo Lufungula Audax,Matei Joseph,Kaumba Kalemba,Mukuna Roy,Berry Kankonde,William Maselenge,Seif Said,Nguza Vicking,Kyanga Songa,Kasaloo Kyanga,Kiniki Kieto na wengine kibao..............

Hakika ya kale ni dhahabu...
Kuna wimbo uitwao Huba hakika naupenda sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
11,269
2,000
Wakuu kwema?
Ebana kuna wimbo wa Sikinde kiitikio chake wanasema “kwa kauli yangu ya ukiwa siwalaumu enyi wakwe”
Mwenye kuujua jina lake au mwenye nao please yamenikuta mkongwe mwenzenu nauomba tafadhali
 
pol dauda

pol dauda

Senior Member
118
225
Naomba msaada wimbo WA ,mwinjuma mumin wimbo sjui unaitwaje ila unaimba ivi (anameremeta (anameremeta )oo bibi harus anameremeta (anameremeta ) mambo yake si mchezooo ,anatisha kama ukoma ,
Watu wanasema mwinjuma tumemkubali kwa kazi yake anavyoifanya mwisho WA yote tunamzimiaaaa..
Aliye nae msaada please naomba

Sent using Jamii Forums mobile app
 
B

bagamoyo

JF-Expert Member
8,705
2,000
Mjengoni Classic Band
Rais wa bendi hiyo Robert Mukongya Digital


Source: Robert Mukongya digital
 
B

bagamoyo

JF-Expert Member
8,705
2,000
Fabrice Kulialia ft. Mr.Nice


Source: Fabrice Kulialia
 
B

bagamoyo

JF-Expert Member
8,705
2,000
Mwanamuziki mkongwe wa muziki wa dansi Salim Chimbende akiendelea kuhakikisha muziki wa dansi uendelee kuwepo na pia kuwa balozi wa heshima /rapporteur wa muziki wa dansi Tanzania na kimataifa.
Wimbo: Maneno Maneno (watasema)

Source: Salim Chimbende
 
B

bagamoyo

JF-Expert Member
8,705
2,000
Song : Safari by AY- feat King Kikii Kikumbi Mwanza

Tanzanian singer and actor, Ambwene Yesaya a.k.a AY is back on the grind with a new song titled “Safari” and he collaborated with the amazing singer, King Kikii Kikumbi Mwanza Mpango


Source: AyTanzania
 
gemplatnumz

gemplatnumz

Senior Member
135
500
Salama wakuu?,ni jumapili nyingine tulivu....

Leo naomba tujikumbushe bendi zetu zilizotamba sana miaka ya 80 na 90,bendi ambazo ama zimekufa ama zinaendelea kusuasua na ambazo ukisikiliza muziki wake leo hii unatamani ungerudisha wakati nyuma.......

Kwa kuanzia tuanze na hawa Orchestra Vijana Jazz,bendi ambayo ilikuwa ikimilikiwa na Umoja wa vijana wa CCM,bendi hii ilikuwa ikitumia mitindo ya Sindimba,Hekaheka,Heka koka,Watoto wa nyumbani,Air Pambamoto(awamu ya kwanza na ya pili) na baadae mtindo wa Saga Rhumba.....

Kwangu mimi bendi hii ndiyo ilikuwa chaguo langu hasa......Ukitaka kuujua ukali wa bendi hii sikiliza nyimbo kama Chiku,Mary Maria,Penzi lamea penye penzi,Shemeji,Bujumbura,Ilikuwa lifti,Tambiko la Pambamoto,Adza(Aza),Ngapulila,Ogopa Tapeli,Mwisho wa Mwezi,Penzi haligawanyiki,Wivu,Malaine,Nyongise,Shoga,Theresa,V.I.P,Mama Chichi na nyingine nyingi tu tamu....

Bendi hii imewahi kuundwa na wanamuziki kama Hemed Maneti 'Chiriku',Hamza Kalala 'Komando',Manitu Mussa,Issa Chikupele,Hassan Dalali,Hassan Shaw,Ally Jamwaka,Abuu Semhando,Bakari 'Baker' Semhando,Mhina Panduka 'Toto Tundu',Adam Bakari 'Sauti ya zege',Eddy Sheggy,Shaban Yohana 'Wanted',Rashid Pembe 'Profesa',Kida Waziri,Beno Villa Anthony,Rahma Shally,Jerry Nashon 'Dudumizi',Suleiman Mbwembwe,Shaban Dogodogo,Aggrey Ndumbalo,John Kitime,Abdallah Mgonahazelu,Freddy Benjamin,Mohammed Gotagota,Said Hamis 'Misukosuko',Athumani Momba na wengine kibao...

Habari zaidi, soma=>Mashairi ya Kiswahili ya Nyimbo zote za Maquis du Zaire
 
singsang

singsang

Senior Member
189
250
Japo wametimiza ivyo lakini nakataa ahadi yaooo ya kuninyima ata tone la maji wakati nina kiu.....
 
VINCENT NTUNDA

VINCENT NTUNDA

Member
49
125
Sito weza wasahau BIMA LEE hasa kile KIBAO cha BILIONEA WA MAPENZI

KWA WALE WAHENGA WENZANGU TUU
MNA KUMBUKA HIKI KIBAO????

nikwelewejeee,
Nikwite nani weweeeee,

Nikwite bwana mapenzi hilo jina halikufai ,

Nikwite bwana mapenzi hilo jina halikugaiiiiii,

Naona bora Nikwite Bilionea wa mapenziiii. *2

Ume tuweka ndani sisi wanawake watatuuuu,

Khanga na kitenge sisi kwetu ni ndoto,

Michele wa kitumbo sisi kwetu ALMASIIII.

Nusu kilo ya sukari utaigawa vipi mara TATUUU

hahahahahahahahahaaa khaaa Zamani raha Sana aisee

Sisi Wazee bwana Hebu tupambane turudishe mziki wetu
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
7,063
2,000
Huu muziki upo, isipokuwa madj wa sasa karibia wote wamezaliwa 2000 au ni mabishoo wajifanyao wamarekani weusi na kuhasi asili yao.
 
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
4,498
2,000
Naomba link ya kudownload wimbo wa Zumbukuku (Fikiria Dunia) wa DDC Mlimani

Pia nikipata Gere wa DDC pia itakua vizuri
 

Forum statistics


Threads
1,424,516

Messages
35,065,706

Members
538,005
Top Bottom