Zijuwe platform za kimtandao zilizowahi kuibia watu Tz

Zijuwe platform za kimtandao zilizowahi kuibia watu Tz

Tanzania watu wengi ni wapuuzi tu hata ukianzisha nyingine Leo Kuna mijitu utaipiga tu

Mtu anakuambia invest milioni Kila mwezi nakuletea laki 5 ukiwa umekaa tu na watu wanaingia mkenge! Maisha yangekua mepesi ivo nani angefanya kazi

Sema nachopenda wanaopigwa Sana ni watu wa mjini wanaojikuta wajanja
Ni kweli kabisa hadi mda huu watu wanaliwa pesa....ahahhaha Hasa wanafunzi wa chuo

Sent from my SM-A105F using JamiiForums mobile app
 
Na bado watanzania watazidi kuibiwa
Maana wajinga ni wengi sana

Ova
 
Back
Top Bottom