Zijue pete zenye utajiri wa ajabu

client

JF-Expert Member
Dec 13, 2015
619
1,000

Tukiachana na hayo leo ningependa kukugusia kidogo kuhusu PETE zenye maajabu makubwa chini ya jua. Kwanza nikuhabarishe tu kuwa pete za Freemason zipo aina kumi na tatu (13) na pete zote hizo zina tofautiana uwezo wa kufanya maajabu. Unapoojiunga tu na freemason baada ya maelekezo kidogo unaapishwa na kupewa pete No, 01 ambayo inafamika kwajina ambalo siruhusiwi kulitaja hapa, pete hii inavaliwa baada ya kula kiapo maalumu cha kulinda na kuhifadhi siri zote za Freemason hadi mwisho wa uhai wako.
Kwa kawaida unapovalishwa pete hii na kula kiapo unatunukiwa cheo cha degree ya kwanza katika maisha yako ndani ya chama na degree hiyo inaendana na zawadi ya kiasi kisichopungua shilingi million mia moja ( Tsh.100,000,000) fedha hizo unapewa kwaajili ya kuanza biashara au kuendeleza biashara zako na unaweza kupewa zaidi kulingana na uongozi utakavyoona. Yapo masharti mbali mabali utakayopewa ambayo siwezi kuyaandika hapa lakini niseme tu yanatekelezeka kama una nia ya dhati.


Nadhani kwa leo niishie hapa kwenye hii pete ya kwanza siku nyingne nitakuja kuwaelezea ni jinsi gani pete ya pili inavyopatikana na kiasi cha pesa anachopewa mwanachama aliyetimiza masharti ya kuweza kuimiliki pete ya
 

Akiri

JF-Expert Member
Sep 21, 2010
1,446
1,250
so lengo la mada yako nini ikiwa huwezi kueleza kila kitu? je ni kwamba watu wanaotaka kujua zaidi waku pm ili uwaunganishe? achana na ndoto za alinecha , hakuna njia ya short cute kwenye maisha , jipange , bana matuzi, fanya kazi kwa bidii, jitahidi kuogeza kipato kila itwapo leo but not kwa upuuuzi huu wa pete.
 

Berbadetha

Member
Dec 9, 2016
20
45
Ngoja waje walio tayari kuuza nafsi zao kwa mashetani kisa pesa.Angalizo kwa shetani hakuna cha bure sema mtoa mada hajaweka wazi hayo masharti ni pamoja na kutoa kafara mtu mwenye uhusiano wa karibu na wewe mfano mzazi au mtoto.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom