Zijue faida za kunywa pombe

Zijue faida za kunywa pombe

Inawezekana pombe ni dawa.nikinywa napata usingizi
Napata hamu ya.kula.nafutai sana.nacheka na marafiki.stress zinakwisha.namudu sex.nakuwa na hamu ya maendsleo nk.tupewe ushauri kitaalamu kiwango sahihi cha pombe kwa siku
 
Inawezekana pombe ni dawa.nikinywa napata usingizi
Napata hamu ya.kula.nafutai sana.nacheka na marafiki.stress zinakwisha.namudu sex.nakuwa na hamu ya maendsleo nk.tupewe ushauri kitaalamu kiwango sahihi cha pombe kwa siku
Kiwango sahihi kipo kwa unit.
Mwanaume ni chupa za 330mls mbili kwa siku.
Mwanamke ni chupa ya 330mls kwa siku
 
kitaalamu mwanaume mmoja anatakiwa anywe vinywaji viwili vya pombe wakati mwanamke anatakiwa anywe kinywaji kimoja cha pombe. sasa tunaposema kinywaji hatumaanishi chupa pombe ila tunamaanisha kiasi cha pombe na asilimia zake ndani.
kinywaji kimoja ni tunachozungumzia ni kama ifuatavyo.
  • milimita 354 za bia ya kawaida yenye 5% ndio kinywaji kimoja.
  • milimita 147 za wine au mvinyo yenye 12% ndio kinywaji kimoja.
  • milimita 44 za pombe kali kama viroba zenye 40% ndio kinywaji kimoja.
1744873611049.png
 
Back
Top Bottom