Zijue dalili za kuvamiwa na mapepo

Zijue dalili za kuvamiwa na mapepo

Aah, kwanini nikuletee stori za ki-stone, kwani hapa JF ni stonini? Acha kumfurahisha shetani na mapepo yake. Hao ma-demons wameishahukumiwa kwenda motoni. Wanaijua vizuri raha ya mbinguni. Hawataki wewe uingie mbinguni; wanataka wewe uende nao motoni, ndio sababu usiku na mchana wanafanya kazi ya kuwadanganya watu wasiamini mambo ya kiroho.
Unaweza kuthibitisha demons wapo kwa real evidence?
 
Ukiamini hizi ngano hutoishi kwa amani
Mbinu mojawapo wanayoitumia mapepo ili kuwanasa watu, ni kuwashawishi wasiamini kwamba kuna mapepo ili waendelee kuwatesa. Mimi nikilala usiku, usingizi wangu ni wa amani tele. Nalala kama mtoto mchanga. Siogopi wachawi wala mapepo wala baba yao shetani. Wakija kwangu, natamka tu: "Kwa Jina la Yesu, tokaa..."
Yanakimbia mbioooo!

Yakobo 4:7
Basi mtiini Mungu. Mpingeni ibilisi, naye atawakimbia.
 
"Friji ilikuwa inaruka ruka juu" sijaelewa hapo msaada tafadhari
Ilikuwa inarushwa rushwa juu na mapepo. Kwa kawaida, friji haiwezi kurukaruka juu. Lakini pepo wana nguvu ya kufanya hivyo.
 
Lakini angalia shetani alivyoteka fikra zao bila wao kujua. Kanisani hawaendi lakini wanatumia muda mwingi na pesa nyingi kutengeneza silaha za kuangamiza binadamu wenzao
Hao unaosema shetani amewateka ndio wamekuletea ustaarabu na mifumo ya jamii unayo enjoy sasa
Mlikuwa mnatupa vichanga kichakani vikiwa na ualbino
Mlikuwa mnaua vikongwe wakiwa na glaucoma na kadhalika na kadhalika
Na hii imani ya Kikristo tuliyonayo sasa shukuru imepitia Ulaya la sivyo ingebaki mashariki ya kati walokole wangekuwa wanavaa kanzu nyeusi wakiwa wanachinjana na waislam
However, in my case, the oppression disappeared instantly when I rebuked it in the name of Jesus. If it were just a natural condition, why did it stop immediately at the mention of His name?
Are you sure that fading of your sleep paralysis didn't coincide with calling out Jesus Christ ?
 
Unaweza kuthibitisha demons wapo kwa real evidence?
Ushahidi wa kuwepo kwa mapepo unapatikana kwa njia tatu: Kwanza: uzoefu, yaani matukio ambayo watu wameyashuhudia wenyewe au kuyapitia binafsi—bila kutegemea masimulizi ya wengine au Maandiko. Mimi nimeshuhudia humu mara nyingi shuhuda za namna hiyo. Pili, ni ushuhuda wa kihistoria, na tatu ni Maandiko matakatifu.

Uzoefu: Watu wengi—including skeptics—wameripoti matukio yasiyoelezeka kwa maelezo ya kawaida, kama vile kusikia sauti zisizo na chanzo, au nguvu zisizo za kawaida.

Historia: Karibu kila tamaduni na dini duniani zina historical records za matukio ya kipepo, jambo linaloashiria kuwa mapepo sio hadithi za kubuni.

Ushahidi wa tatu ni Biblia: Biblia inatoa mifano mingi ya Yesu na mitume wakikabiliana na mapepo na kuyafukuza kwa mamlaka ya ki-Mungu (Mathayo 8:28-32, Marko 5:1-13). Kama unahitaji 'real evidence,' fanya zoezi hili: mtafute mtu ambaye watu wanakiri kwamba ana mapepo. Jaribu uwakemee pepo watoke ndani ya mtu huyo kwa jina la Yesu, uone kitakachokupata. Utararuriwa, maana shetani anaheshimu tu Jina la Yesu likitamkwa na mtu aliyeokoka na ambaye anaishi maisha matakatifu.

Matendo 19:13-16
"Lakini baadhi ya Wayahudi, wenye kutangatanga, wapunga pepo, wakajaribu kulitaja jina la Bwana Yesu juu yao waliopagawa na pepo wachafu, wakisema, Nakuapisha kwa Yesu, ambaye Paulo anamhubiri. Walikuwako wana saba wa mtu mmoja Skewa, Myahudi, kuhani mkuu, waliofanya hivyo. Yule pepo mchafu akawajibu, akawaambia, Yesu namjua, na Paulo namfahamu, lakini ninyi ni nani? Na yule mtu aliyekuwa na pepo mchafu akawarukia, akawashinda nguvu, akawapigapiga, wakaikimbia nyumba ile wakiwa uchi na kujeruhiwa."
 
Hao unaosema shetani amewateka ndio wamekuletea ustaarabu na mifumo ya jamii unayo enjoy sasa
Mlikuwa mnatupa vichanga kichakani vikiwa na ualbino
Wametekwa kiroho. Mapepo hayawazuii kuvaa suti kama hiyo ya kwenye avatar yako! Ila utajua wana mapepo pale wanapoanza kutetea ushoga au kuwasha drones za kuwaangamiza wakazi wa Ukraine wasio na silaha!
Mlikuwa mnaua vikongwe wakiwa na glaucoma na kadhalika na kadhalika
Na hii imani ya Kikristo tuliyonayo sasa shukuru imepitia Ulaya la sivyo ingebaki mashariki ya kati walokole wangekuwa wanavaa kanzu nyeusi wakiwa wanachinjana na waislam
Hapana. Hao wanaowachinja Hamas ni kwamba bado wanafuata Torati inayoruhusu mtu akikupiga na wewe mpige. Hiyo sheria Yesu aliiondoa. Ndio sababu Mkristo wa kweli ukimpiga ngumi, hakurudishii ngumi. Badala yake anakusamehe tu kwa kuwa hujui utendalo.
Are you sure that fading of your sleep paralysis didn't coincide with calling out Jesus Christ ?
If it were just a coincidence, why does this ‘coincidence’ happen repeatedly to those who call upon Jesus in such situations? Many people, including myself, have experienced immediate release when invoking His name. If sleep paralysis were purely a biological phenomenon, rebuking it in the name of Jesus should have no effect. Yet, it does. That’s not mere coincidence—that’s authority in action. The burden of proof is not just on me, but also on you to explain why this so-called ‘coincidence’ keeps occurring specifically when Jesus' name is invoked.
 
Ila utajua wana mapepo pale wanapoanza kutetea ushoga au kuwasha drones za kuwaangamiza wakazi wa Ukraine wasio na silaha!
Kweli shukrani ya punda ni mateke, yaani leo hawa hawa ambao wanachangia takribani nusu ya bajeti ya taifa lako lijiendeshe (msitie aibu na vifo vya watoto na wanawake wajawazito pamoja na ukimwi) anaonekana ana pepo?
Na nyinyi ambao bara zima ni mzigo kwa jumuiya ya kimataifa tuwataje? Watakatifu?
 
Mbinu mojawapo wanayoitumia mapepo ili kuwanasa watu, ni kuwashawishi wasiamini kwamba kuna mapepo ili waendelee kuwatesa. Mimi nikilala usiku, usingizi wangu ni wa amani tele. Nalala kama mtoto mchanga. Siogopi wachawi wala mapepo wala baba yao shetani. Wakija kwangu, natamka tu: "Kwa Jina la Yesu, tokaa..."
Yanakimbia mbioooo!

Yakobo 4:7
Basi mtiini Mungu. Mpingeni ibilisi, naye atawakimbia.
Maneno tu hayo.
 
Kweli shukrani ya punda ni mateke, yaani leo hawa hawa ambao wanachangia takribani nusu ya bajeti ya taifa lako lijiendeshe (msitie aibu na vifo vya watoto na wanawake wajawazito pamoja na ukimwi) anaonekana ana pepo?
Na nyinyi ambao bara zima ni mzigo kwa jumuiya ya kimataifa tuwataje? Watakatifu?
Usichanganye masomo. Kusema mtu ana pepo sio kumtusi. Mapepo ni kama virus. Yanaweza kumshambulia mtu yeyote bila kujali rangi yake au uwezo wake wa kifedha. So, kusema kwamba fulani ana virus sio kukosa shukrani.
 
Kwenye Nchi za wale watu wenye ngozi nyeupe hawatambui uliyotaja kama mapepo bali Mental Disorders

Ukiona unapitia hali zilizotajwa hapo juu kabla ya kuzunguka kwenye Makanisa ya Mwamposa pita pale idara ya magonjwa ya akili Muhimbili; utaambiwa una schizophrenia, msongo wa mawazo na diet yako mbovu ya kushindia maharage na mihogo (umaskini) imezalisha gesi tumboni ambayo inakufanya ujisikie unawehuka
Katika nchi za weupe ni kweli dalili hizo hupewa majina ya kisayansi kama Schizophrenia, depression, au psychosis, na wagonjwa hutibiwa kwa dawa na therapy. Hata hivyo wagonjwa wenye mapepo hasa, piga ua, dawa haziwezi kuwaponya.

Hospitali zinazotambua kwamba sio kila tatizo linaweza kuondolewa kwa dawa hospitalini, wanakuwa na chaplains wa kufanya maombi.

The best approach ni ku-balance: ukiona dalili hizo, kama una pesa, nenda hospitali bora kabisa duniani, pima vipimo vyote kabisa; tumia dawa utakazopewa. Maumivu yakizidi, nenda kwa Watumishi wa kweli wa Mungu wakuombee. Utashangaa mapepo yanatoka kirahisi unakuwa mzima bila hata ya kulipa pesa. Utajilaumu tu kwanini haukuanzia kwenye maombi.

Nasisitiza tena maumivu yakizidi nenda kwa Watumishi wa kweli wa Mungu, kwa sababu kuna wengine mungu wao ni tumbo! Usipojua utaliwa tena pesa zako bure.
 
Hebu Noel ewe she una maana gani kusema “kusikia sauti au maono ya kipepo yanayokuongoza mbali na Mungu.”
Ukisikia sauti inakuambia wewe ndio mungu, wewe ndio Yesu - shtuka. Hizo ni sauti za mapepo. Wanaojiita mungu, haikutokea tu ghafla, ama walisikia sauti au waliona maono ya namna hiyo, wakakubaliana na uongo wa shetani, wakaanza kujiita mungu na kuwadanganya watu.
 
Ukisikia sauti inakuambia wewe ndio mungu, wewe ndio Yesu - shtuka. Hizo ni sauti za mapepo. Wanaojiita mungu, haikutokea tu ghafla, ama walisikia sauti au waliona maono ya namna hiyo, wakakubaliana na uongo wa shetani, wakaanza kujiita mungu na kuwadanganya watu.
Hakuna sauti kama hoyo kwa mwenye akili timamu

ILA ukisikia sauti Ina kwamba wewe ndiye nabii, mtume nk

Wahi mirembe
 
Mimi sijachanganya. Hivyo nilivyokuambia ndivyo ilivyo.
Kwa sababu mimi huwa naona majini huchukuliwa kuwa ndio hao mapepo(malaika), lakini jinsi wanavyoelezwa majini hawaonekani kuwa na asili ya malaika.
 
Kwa sababu mimi huwa naona majini huchukuliwa kuwa ndio hao mapepo(malaika), lakini jinsi wanavyoelezwa majini hawaonekani kuwa na asili ya malaika.
Kama wewe ni Mkristo, fuata Biblia inavyosema
 
Sijui kama ni kwel lakin kabla ya mgogoro wa ndoa yetu na hatimae kuvunjika nimeshuhudua 90% ya dalili kwenye item no.1 (dalili za kiroho) na item no.2 (dalili za kihisia na akili).
Hiz kwa ex-wife nimeziona live kwa 90%.

hapo kwanza ex-yf alikua mtu wa kiroho sana na ndiye alinivuta hata mimi kuamua kusali makanisa ya pentecoste. She was soo good kias cha kufikia hatua ya kuwa Katibu wa kanisa na alifanya hiyo huduma kwa mafanikio makubwa sana. Ghafla booom!!!!

Chali. Aka change sana , na migogoro ikaanza mpaka kudai talaka..
 
Back
Top Bottom