Ziara ya mgombea Urais wa CHADEMA mkoa wa Morogoro

Ziara ya mgombea Urais wa CHADEMA mkoa wa Morogoro

huo uwanja wa karibu na kwa hood ni mdogo sanaaa, kuna ule uwanja wa kiwanja cha ndege shule ya msingi, pale fire vipi ccm wameukatilia ule uwanja huo ndio huwa unatumika mara nyingi na chadema??? aisee hapo near hood kuna kauwanja kadogooo sanaaa mkuu, heri hata wangeupeleka kikundi shule ya msingi basi, .... huo uwanja mtasababisha vurugu tu na kuziba njia ya masika kutoka msamvu wakuuu

Cc; Tumaini Makene
 
Uwanja mdogo sana huo,hivi kwa nini Ccm wanang'ana'ania viwanja vilivyojengwa na wananchi chini ya mfumo chama kimoja?mbaya zaidi eti viwanja hivyo haviruhusiwi kutumia na wahusika wengine wasio na itikadi sawa na ccm!Tanzania ni zaidi ya Ccm na Cdm,shindaneni kwa ajili ya ustawi wa ili taifa,na sio chuki za wazi hadi kwenye mambo yasiyo ya msingi!
 
Pqmoja sana lowasa mabadiliko mabadiliko lowasa
 
Dah!, huo uwanja mbona ni mdogo?. nahisi watu wataziba njia kuu ya kuingia stand ya Hice mjini. Kwa nini UKAWA wasiombe uwanja wa wananchi wa Jamhuri stadium?. Au mnaogopa kusababisha mauaji kama ilivyotokea kwa chama tawala?

Uwanja umeshakula roho za watu wawili ni matatizo tayari kwa wananchi wa Morogoro. Sio busara kwa ukawa kuwakumbusha wananchi machungu ambayo hayana hata wiki. Kwao busara ni kuwaweka eneo wanaloweza kutoka kirahisi kwa muda wautakao.
 
huo uwanja wa karibu na kwa hood ni mdogo sanaaa, kuna ule uwanja wa kiwanja cha ndege shule ya msingi, pale fire vipi ccm wameukatilia ule uwanja huo ndio huwa unatumika mara nyingi na chadema??? aisee hapo near hood kuna kauwanja kadogooo sanaaa mkuu, heri hata wangeupeleka kikundi shule ya msingi basi, .... huo uwanja mtasababisha vurugu tu na kuziba njia ya masika kutoka msamvu wakuuu

Cc; Tumaini Makene

Mkuu kwa taarifa za awali ni kuwa Morogoro wangefanyia pale fire (karibu na Abood)
 
Dah!, huo uwanja mbona ni mdogo?. nahisi watu wataziba njia kuu ya kuingia stand ya Hice mjini. Kwa nini UKAWA wasiombe uwanja wa wananchi wa Jamhuri stadium?. Au mnaogopa kusababisha mauaji kama ilivyotokea kwa chama tawala?

Viwanja vya CCM huwa wanabania,ofcourse Shujaa ni padogo mno nahisi magari itabidi yapite Tumbaku ile njia ya mazimbu
 
Uwanja mdogo sana huo,hivi kwa nini Ccm wanang'ana'ania viwanja vilivyojengwa na wananchi chini ya mfumo chama kimoja?mbaya zaidi eti viwanja hivyo haviruhusiwi kutumia na wahusika wengine wasio na itikadi sawa na ccm!Tanzania ni zaidi ya Ccm na Cdm,shindaneni kwa ajili ya ustawi wa ili taifa,na sio chuki za wazi hadi kwenye mambo yasiyo ya msingi!

Wacha waendelee.kutumia wao wenyewe naona kimeshakula watu wawili.RIP marehemu
 
Wakuu Siku ya tarehe 9/9/2015 Lowassa the One Man Army atakuwa na mkutano mkubwa wa kampeni. Wana morogoro dhoruba Kali inahamia kwenu ila hakuna tamasha la muziki wala injili... Fanya shopping ya vyakula mapema kwa sababu maduka yatafungwa mji mzima.

Nakubaliana nawe lakini siyo 'The One Man' army, hii ni 'UKAWA army'. Please usiharibu historia.
 
Msisahau kurusha Live kwenye TVs. Tufaidi wote kitachotokea,tutafakari kwa pamoja. Tusitumie mihemuko kuamua.
 
Mfupa uliomshinda jana tarehe 7/9 Maguful baada ya kutotokea dumila kwa mujibu wa ratiba yake kwan wananchi walishatangaziwa SASA TAREHE 9/9 Rais lowasa anakuja Dumila ni kata ambayo katika uchaguz serikal za mitaa ccm iliangukia pua kwani ukawa walikomba wenyeviti vitongoji 99% na ccm waliambulia kiti kimoja tu Sasa kwa taarifa hiz ndizo zilizomfanya maguful asije dumila na kuwaambia wananch wamfate sehemu nyingine ili yasijemtokea kama ya Mbeya au Morogoro baadaya fiesta Kwani wananchi wa hapa waanataka mabadiliko WANASEMA BORA JIWE KULIKO CCM SASA MAKAMANDA KAENI TAYAR KWA UPDATE ZA MAPICHA HAPO KESHO MABADILIKO LOWASAAAA

ratiba inaonesha kwamba kesho mzee wetu lowasa atahutubia dumila sasa sijajua inakuaje
 
naomna ufafanuz nipo dumila na ratiba inaonesha kesho saa 5.30 had saa 7 mchana mzee wetu atakuwepo maeneo haya sasa sijaona wananchi watangaziwe
nina hamu ya timu nzima ya chadema ije hapo kwakuwa kuna mgogoro wa udiwan, na mbunge .... mbunge aliyepndkzwa na ukawa ni wa cuf lakn huy wa chadema bado nae anajinad na wanatumia chadema feki kuvuruga utaratbu ntafurah tukipata suluhu ya hl jambo
 
Hodi hodi Mji Kasoro Bahari!

Mnamo siku ya Jumatano tarehe 09/09/2015, mgombea urais kwa tiketi ya CHADEMA kupitia UKAWA, Mh Laigwanan Dr Edward Ngoyai Lowassa (Edo), atahutubia mkutano mkubwa wa kampeni utakaofanyika mjini Morogoro kuanzia saa 7 adhuhuri katika viwanja vya Shujaa (karibu na ofisi za Hood). Wananchi wote wa Morogoro na mikoa jirani mnaombwa kuhudhuria bila kukosa. Njooni mkasikilize sera makini na zinazotekelezeka kutoka kwa mkombozi wetu, baba yetu, Mh Edo Lowassa.

Naomba makamanda wa Morogoro mtuletee picha na updates za kumwaga ili nasi tulio mbali tuweze kujumuika pamoja katika safari hii ya matumaini. Saa ya ukombozi ni sasa.

:yield:[/QU
 
Dah!, huo uwanja mbona ni mdogo?. nahisi watu wataziba njia kuu ya kuingia stand ya Hice mjini. Kwa nini UKAWA wasiombe uwanja wa wananchi wa Jamhuri stadium?. Au mnaogopa kusababisha mauaji kama ilivyotokea kwa chama tawala?

mkuu, huo uwanja wa wananchi (Jamhuri Stadium) umeporwa na CCM na sidhani kama utatosha wananchi watakaohudhuria mkutano huo. ikiwa mkutano wa CCM wenye watu wachache umeua watu 3 hauwezi kuwatosha wanaUKAWA.
 
Back
Top Bottom