Zembwela na mpoki


Kazitunayo

Kazitunayo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2013
Messages
3,208
Likes
1,966
Points
280
Kazitunayo

Kazitunayo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2013
3,208 1,966 280
Wakuu nani mkali kati ya hawa jamaa mana wote nawakubali haswa zembwela na maneno yake
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,247
Likes
20,363
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,247 20,363 280
Wakuu nani mkali kati ya hawa jamaa mana wote nawakubali haswa zembwela na maneno yake
Utakuwa Mzaramo wewe, au mswazi kupita maelezo, hao wote uliowataja kichwani hakuna kitu na hawawezi kukaa meza moja na watu makini, there a just uswazi comedian.
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
20,042
Likes
2,594
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
20,042 2,594 280
Wote hamna kitu ila Mpoki afadhali kidogo mi naona

Sent from BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
successor

successor

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2012
Messages
3,011
Likes
5,348
Points
280
successor

successor

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2012
3,011 5,348 280
Bora mpoki mara mia! Huyo Zembwela hamna kitu...ameingilia fani asiyoiweza. Anatia kichefuchefu ukimsikiliza kwenye hiyo wanayoita supamix. Huyu jamaa inabidi akasome kwanza ndio arudi kutangaza, hana weledi kabisa kwenye utangazaji, amelazimisha. Sijui amelipwa fadhila na nani kwa kupewa hiyo kazi. Anaropoka tu! Anaongeaga vitu asivyovijua....uzalendo wa kinafiki. Kujifanya hapendi siasa huku akishabikia na kukipamba chama fulani na kukiponda kingine. Hataki siasa huku anaongozwa na wanasiasa na kuwalamba miguu...nyambafu kabisa!
 
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
4,443
Likes
357
Points
180
Age
33
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
4,443 357 180
Umeshasema wote unawakubali. Sasa unatuuliza sisi 'nani mkali' ili iweje wakati jibu unalo tayari. Jipange mzazi!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,846
Likes
15,358
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,846 15,358 280
Wote wazuri ndio maana wana mafanikio mpoki ana nyumba nzuri kibada.
 
L

ladyfocus

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
841
Likes
292
Points
80
L

ladyfocus

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
841 292 80
Bora mpoki mara mia! Huyo Zembwela hamna kitu...ameingilia fani asiyoiweza. Anatia kichefuchefu ukimsikiliza kwenye hiyo wanayoita supamix. Huyu jamaa inabidi akasome kwanza ndio arudi kutangaza, hana weledi kabisa kwenye utangazaji, amelazimisha. Sijui amelipwa fadhila na nani kwa kupewa hiyo kazi. Anaropoka tu! Anaongeaga vitu asivyovijua....uzalendo wa kinafiki. Kujifanya hapendi siasa huku akishabikia na kukipamba chama fulani na kukiponda kingine. Hataki siasa huku anaongozwa na wanasiasa na kuwalamba miguu...nyambafu kabisa!
jamani wewe mbona tunaendana mawazo?? Una akili sanaaaaaaaa
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
14,367
Likes
10,012
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
14,367 10,012 280
Mpoki ni level nyingine! tukubali ukweli kibongobongo Mpoki kipaji halisi.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,512
Likes
132,331
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,512 132,331 280
Mmh laba ila mimi napenda mapera mahindi ya kuchemsha na mtindi
 

Forum statistics

Threads 1,274,136
Members 490,601
Posts 30,502,217