Z'bar vs burundi

Aggrey86

JF-Expert Member
Jun 26, 2011
855
195
Kwa wale mnaofuatilia mechi kati ya Zanzibar na Burundi naombeni mnijuze jamani nini kinaendelea hadi sasa?
 

Crashwise

JF-Expert Member
Oct 23, 2007
22,194
2,000
sijui kwanini watanganyika wamekuwa wabaguzi hivi..sasa kwanini hawatupi maupdate ya mechi ya uamsho.. vs Burundi..
 

PrN-kazi

JF-Expert Member
Feb 5, 2011
2,896
1,225
Kwa wale mnaofuatilia mechi kati ya Zanzibar na Burundi naombeni mnijuze jamani nini kinaendelea hadi sasa?
Dk 90 zimeisha wakiwa 0-0
wameenda kwenye matuta, na tayari Burundi wameisha kosa penati 1
 

PrN-kazi

JF-Expert Member
Feb 5, 2011
2,896
1,225
Agrey Morisi kapiga vizuri penati yake aisee; kastua kidogo, Kipa wa Burundi kaenda Marikiti.
 
Top Bottom