Zawadi ya mpenzi wangu Munkari

Hawa utani utani Mokoyo anaweza piga "ngozi manyoya"hivi hivi kimjini mjini ahahahah!

Mkuu Malafyale changamka, uchaguzi 2015 Kyela tutataka kujua 'marital status' ujue lol
 
Last edited by a moderator:

looh! Hadi cha kusema nimeshindwa!..aaa..aah..!

Sema,''Asante,lakini samahani ninalo gari la kutembelea pia isitoshe sipokei zawadi,sitaki kumuudhi wangu''
 
sweetie husikose cha kusema, ni mapenzi haya yaliyoko ndani ya moyo wangu

looh! Ujue mwenzio had pressure next tyme ukitaka kunisurprise jaman uniambie utaniua mwenzio loh! Yani leo naomba nkutoe out tena uchague mwenyewe wapi wataka kwenda kuanzia lunch had dinner leo no kurudi nyumbani kila kitu juu yangu. waage kabisa jirani zako.. watu8 Lady doctor DEMBA Kaizer Heaven on hearth Mamndenyi na wengineo!
 
Last edited by a moderator:
Munkari, unamfahamu sungura1980?
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…