Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zawadi ya Eid........

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Preta, Aug 18, 2012.

  1. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,948
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    Wale wote mliomaliza funga yenu salama.........ningependa kuchukua fursa hii kuwapa mkono wa EID......
    ni kidogo lakini si sawa na bure......
    EID MUBARAK


    IMG_1238.JPG
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 39,824
    Likes Received: 6,577
    Trophy Points: 280
    Zawadi nzuri sana! Ila sijui nani kashiriki kwenye manunuzi kati ya Mtuchake au Paka Jimmy.
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Preta!
    Hivyo ni vitu gani? Mara nivione kama madini hivi !
    Mara kama msosi vile !
    Nway hayo niyaulizayo majibu yake si muhimu sana kiiivile kwangu, kuliko ungetolea majibu ya ulioulizwa hapo juu na wakili Rutta!
    Kwamba umeyaandaa hayo mavitu ukiwa na yupi ?
    MC ?
    52 ?
    Kaka dark ?
    Au yule wa zamani kabisa ?
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,948
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    hii shemeji imenunuliwa na Ipycalypse.....alinialika futari ya mwisho nikageuzia na eid huko huko......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...