Zamwizi 40

N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
831
0
Kumbe kila kitu kinaliwa....
 
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
3,996
1,500
Tumuache mfalume afaidi hata mara moja
 
I

IDUNDA

JF-Expert Member
458
0
sio photoshop, ni kweli. nilishawai kuona picha ikionyesha kuanzia mwanzo hadi mwisho, ni fight iliyoanza kwa muda mrefu..hata hapo inaonekana kama chui amemshika kama anataka kumwua lakini mamba aliponyoka hapo katika mapambano na hakufa.
 

Forum statistics


Threads
1,425,226

Messages
35,085,100

Members
538,249
Top Bottom