MENEMENE TEKERI NA PERESI
JF-Expert Member
- Mar 11, 2022
- 9,372
- 25,657
Dah sawa ndugu ,ukifika huko nijulishe bwana kuna muda nakuwepo pale HOMSOHahaha Mimi ni Home grown hapo Songea 🤣
Dah sawa ndugu ,ukifika huko nijulishe bwana kuna muda nakuwepo pale HOMSOHahaha Mimi ni Home grown hapo Songea 🤣
Nafurahi kusikia hivyo ,piga kazi jamaa yangu .pamoja sana mkuuNdio lengo langu kurudi huko kuna jambo la kitaifa nataka nije nilianzishe wadau wataunga trailer.
Naombeni niipokee nitaikabidhisha tu😆Basi hiyo doktore nitaipokea mwenyewe 🤣
Dah Manyanza leo na wewe huniamini mimi ?Au kama anasita aipeleke Jamiiforums HQ nitaifuata mwenyewe
Mimi ni mdogo wake ananiamini sana, wacha anipatie tu nitaifikisha salamaAu kama anasita aipeleke Jamiiforums HQ nitaifuata mwenyewe
Mkuu nina imani sana na wewe na kunipa hiyo doctore ni heshima kubwa kwangu. Sema kuna hiki kitoto Poor Brain cha hovyo sana kunifananisha na vikundi vya MBOGAMBOGA wakati mimi ni Mtanganyika wa Ikungulyabashashi huko nikiekulia Songea. Kinanikata sana stimuDah Manyanza leo na wewe huniamini mimi ?
Kweli waja wabaya ,nitaipeleka hata kwa Mello mkuu ili uwe na amani
Dah haya bhana 🙌Mkuu nina imani sana na wewe na kunipa hiyo doctore ni heshima kubwa kwangu. Sema kuna hiki kitoto Poor Brain cha hovyo sana kunifananisha na vikundi vya MBOGAMBOGA wakati mimi ni Mtanganyika wa Ikungulyabashashi huko nikiekulia Songea. Kinanikata sana stimu
Nimuulize ni siku gani sasa ?Mimi ni mdogo wake ananiamini sana, wacha anipatie tu nitaifikisha salama
kabisa!Nimuulize ni siku gani sasa ?
MENEMENE TEKERI NA PERESI hiyo doktore itakuwa tayari lini ? 😅
Hapana nijitathimini kwanza huyo mtoto wa uyole Poor Brain kanistua sana .Nimuulize ni siku gani sasa ?
MENEMENE TEKERI NA PERESI hiyo doktore itakuwa tayari lini ? 😅
Seran doktore imeota mabawa 🙆Hapana nijitathimini kwanza huyo mtoto wa uyole Poor Brain kanistua sana .
Changanya na waja walioweka maazimio ya kunitusi PM kila asubuhi na jioni imebidi nisitishe kwanza hiyo ngoma labda mambo yakiwa sawa kiasi
Funga Pm mkuu!Hapana nijitathimini kwanza huyo mtoto wa uyole Poor Brain kanistua sana .
Changanya na waja walioweka maazimio ya kunitusi PM kila asubuhi na jioni imebidi nisitishe kwanza hiyo ngoma labda mambo yakiwa sawa kiasi
Sipendi kufunga PM ili wawe huru kuweka matusi yao ili nijifunze matusi mapya sababu nyingine naona wanaogopa kuniattack kwenye nyuzi za wazi sasa sipendi niwanyime haki ya kunifikia ili mioyo yao iwe na raha .Funga Pm mkuu!