Zakayo angepanda hii badala ya kiupanda mkuyu

Zakayo angepanda hii badala ya kiupanda mkuyu

ELFU-ONEIR

Senior Member
Joined
Jun 27, 2012
Posts
181
Reaction score
64
walmart-mom-step-ladder.jpg
 
Dogo kama zakayo lakini dogo kadandia ngazi ya mama yake duuu!!!!!umetisha mkuu bravoo
 
Huyu mtoto atalishukuru t.ako la mamake milele.. Manake limemsaidia kuona alichotamani kukiona.
 
Zakayo angeishi kutokwa denda tu. Mama anamzigo kama difu ya scania!
 
Dah...! Enzi hizo watu wa hivi hawakuwepo.
 
Back
Top Bottom