Za Lameck zinahesabika?

Tuna shangazi yetu alikuwa Jasusi, msomi, kastaafu, kazaa hajaolewa, kazi yake ilikuwa kuwanasa wahujumu uchumi na wazinzi, ndio tulikubali alikuwa kwenye kazi ya kuwa "Honeytrap" viongozi wazinzi na mafisadi!
Madilu naye kaingia kwenye 18 za honeytrapers wa kisasa!
Hatumuonei HURUMA KABISA KABISA KABISA!
😅😄😹😆😂🤣
 
Ana machaguo nawili.
1. Akaze fuvu.. Waachie full version.
2. Akomae na kuingia rasmi kwenye mapambano
 
Hapo sifongo inatoka ama wanang'oa maini🤔
 
Sio yeye kile kifua ni cha mnyanyua vyuma/nondo....alipata kutokea mmoja akasema "ule mkono sio wangu, ni wa baunsa" 😀 😀 😀 😀 😀
 
Ngoja siku ukutane na chatu au koboko nyoka huko 😄

Ova
Taja nyoka wote, ila Koboko pumbavu kabisa. Niliwahi kuingia chaka kumbe lina koboko mimi sijui, mbele kidogo mbele yangu pia kuna jamaa wawili wanatembe, nikasikia mlio wa kuku, kusikia vile wale jamaa jinsi walivyokurupuka nilishangaa bodaboda ikawa inaelekea uelekeo wao hata walivyoidandia na kuwa mshikaki sikuelewa najiuliza hawa jamaa ina maana wanakimbia kuku? Au pande hizi wana imani zao kuwa mlio huu ukisikika porini unaashiria jambo fulani baya. Nilipomaliza kujiuliza hivyo tu, nikaisikia sauti akilini ikiniambia “acha ufala, huyo ni Koboko”, nilikurupula, nadhani yule Kiboko akaamua kunipima upepo maana kila nikikata upepo namsikia analia kwenye majani just pembeni ya barabara, nikisema nisimamame nivute oumzi namsikia tena, analia prmbeni yangu. Nikasema asinitanie huyu, hajui kuwa Usain Bolt alikuwa mwanafunzi wangu. Nilikimbia kutoka mpaka nilipofika centre ya Rungwa ndiyo naona vipikipiki na vigari navyo vinaingia kutokea upande niliotoka. Siku hiyo sikulala hapo
 
nasikia wana taarifa mpaka za Bi Mkubwa, kumbe anachezesha Upatu pale Ikulu na huku anawagaragaza wanawake wenzake kwa kusag*na
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…