Yusuph Mlela: Nataka kuoa sugar mamy

warumi

JF-Expert Member
May 6, 2013
15,259
2,000
STAA wa filamu Bongo, Yusuf Mlela ametoa kioja cha aina yake baada ya kufunguka kuwa akifika hatua ya kuingia kwenye ndoa anataka mwanamke atakayemzidi umri. Tofauti na vijana wengine ambao wanapenda kuoa wake wadogo kwao, Mlela alisema anaamini mwanamke akimzidi umri ndoa
itadumu na maisha yao yatakuwa mazuri kwani atakuwa tayari ameshakomaa kiakili na atakuwa na uwezo mkubwa wa kuiendesha familia.
"Nahitaji mwanamke anayenizidi umri na sitaki nimzidi mimi naamini huyo tutaelewana na ndoa itadumu, sitaki mwanamke ninayemzidi umri mimi maana itakuwa shida kwani sijapangilia hivyo," alisema Mlela.
 

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
48,731
2,000

Attachments

  • image.jpg
    File size
    127.6 KB
    Views
    435

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Jan 2, 2014
4,592
2,000
Hivi asha boko ana mme?
mi naona anamfaa mlela....

Amesema anataka kuoa 'shuga mamy'

Sasa kua mtu mzima halafu huna hela hatukufanya uwe shuga..
Shuga mi lazima awe mtu mzima then awe na hela hivo vigezo viwili.

Kama ni mti mzima lakini huna hela unaeza itwa 'jimama' ama 'mama wa makamo'

Upo??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom