masai dada
JF-Expert Member
- Dec 29, 2013
- 17,567
- 20,119
Ulikuwepo kwenye ule mgomo wa kudai 10,000 tukapewa 7500? hadi kawambwa akaja pale swimming pool? Ulikuwa mwaka wa ngapi?
Huu mgomo nilikuwepo. Nilikoswa kwenda sello.
Kijicho nishawai kumuona pande fulani za Golani nyuma ya chuo huku karibu na msewe!!!!amechoka kinyama na hajarudishwa chuo mpk leo!!!!!!anakaa na mwanaharakati mwenzie anaitwa Bocassa!!maisha yao ni magumu sana!!Bocassa baada ya kufukuzwa chuo sasa ni dereva bodaboda!
Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
Mtu asiyepatikana kwenye google search sio maarufu! Huyo KAEMBA KASINYE KATUMBO hapatikani zaidi ya kwenye thread hii katika google
nilikuwepo mkuu kawambwa anaanza kwa kusema eti mimi nilikuwa nafundisha hapo injinia unakumbuka mkutano ulifanyika karibu na injinia na mabomu yaliyorushwa yaliunguza yale majani ya pale,watu wanamwambia ulikuwa mkufunzi na si mwanafunza kauli tunayoielewa ni elfu 10 tu
unakumbuka richi na bamgo lake mpaka bodi akidai elfu 10
unakumbuka gari la maji ya kuwasha lilieka kambi pale getini??geti maji
unakumbuka slogani ya KIBONDE AUWAWE tangu kipindi kile sijawahi sikiliza clouds
Tulikuwa wote, kulikuwa na jamaa alikuwa amesimama kule juu kabisa alikuwa amevaa tshirt nyekundu?
Nahisi ule ndo mgomo pekee nilio participate efectively[/QUOT nilingooka kucha ya mguu maana nilikuwa nimevaa open shoes nilikuwa nawakimbia FFU mpaka leo siwasalimiagi mapolisi
tangu naingia 2010 migomo ilikuwa mingi kupindukia lakini hawakuwahi kufunga mpaka nilivyomaliza mwaka jana
kumbe walikuwa wanatafuta pamanenti solution weeeeee
tuligoma mgomo wa elfu 10 ikaongezwa elfu 2500 ikawa elfu 7 katika ile elfu 5
sasa kakaja kamgomo kadogo tu kakugomea watu ambao hawakuwekewa bumu kwa kuwa hawaku update na board sitasahau kwenye maisha yangu nilikimbia kilometa nyingi sana mpaka external kutoka chuo kwani bibo hakukalika wala chuo watu walisombwa segerea mpaka naandika reply hii watu walifukuzwa chuo na mpaka leo hawajarudishwa ikiwemo viongozi
na hadi sasa hawajaweza kujiunga kwani walinyimwa mikopo hata kama wamesamehewa na chuo
wengine ndo wako first year
mgomo uliongozwa na alishababu na kijicho
revo skwea ikapigwa marufuku yaani dah mwaka wa mwisho tuliishi kwa uoga wakaweka mashushu
yaani mpaka mgomo utokee pale sijui
walioko third sasa kipindi hicho walikuwa mwaka wa kwanza
Tulikuwa wote, kulikuwa na jamaa alikuwa amesimama kule juu kabisa alikuwa amevaa tshirt nyekundu?
Nahisi ule ndo mgomo pekee nilio participate efectively[/QUOT nilingooka kucha ya mguu maana nilikuwa nimevaa open shoes nilikuwa nawakimbia FFU mpaka leo siwasalimiagi mapolisi
Pole, bomu la machozi lilipasukia mbele yangu, nilivimba macho balaa. Toka siku ile nilikuwa natamani sana migomo
Kiongozi alikuwaga Mtatiro bana akisimama Rev Squre huku wapambe wake wakimzunguka kina Owawa, Silinde na Dady hapo lazima kunji lieleweke tu. Tuliokuwa tunapenda kula bata tunajisogeza mapema maeneo ya starehe.
Pole, bomu la machozi lilipasukia mbele yangu, nilivimba macho balaa. Toka siku ile nilikuwa natamani sana migomo
hahaahahah acha tu lile life la boom
Mtu asiyepatikana kwenye google search sio maarufu! Huyo KAEMBA KASINYE KATUMBO hapatikani zaidi ya kwenye thread hii katika google
Japo simkumbuki Kaemba lakini Udsm ya 2006-2010 ilikuwa balaa tupu kila semista lazima mgomo na maandamano na kila mwaka chuo kufungwa... peoplez kama Mtatiro(PM), Deo Daud (rais), Odong, Bush, Dady Igogo, Owawa, Silinde, Aristotle, n.k ziliyumbisha utawala wa chuo na serikali. karibu kila mwanachuo alikuwa mwanaharakati naikumbuka Red guard ya Mtatiro nikiwa first year tulifanya makubwa ya kuwatia mboko students na malekchara wapinga migomo. katika uwepo wangu udsm chuo kilifungwa mara 2 sababu ya migomo tukarudishwa nyumban 2007 na 2008. saa hizi sijui matatizo yameisha chuoni au wanafunzi radicals ndo wameisha??
tulikuwa wote, kulikuwa na jamaa alikuwa amesimama kule juu kabisa alikuwa amevaa tshirt nyekundu?
Nahisi ule ndo mgomo pekee nilio participate efectively
Dah hili jukwaa lina kila rika, yaani 2011 watu wanapazungumza kama zamaani!
Nimezeeka aisee.