Yupo Wapi JULLY TAXI yule wa saladin

hipocampus

Member
Sep 14, 2020
81
125
Kaka hapo ndo changamoto ilipo ..WATU wenye vipawa hawatumiwi Nimeirudia movie yake ya Saladin Leo kiukweli Content yake bado i hai mpk sasa uwezo mkubwa sana sijui kwanin tunasahau mchango wa hawa lengendary !
 

Mrs Van

JF-Expert Member
Mar 9, 2016
5,021
2,000
Anaitwa july, yupo mwanza, kuna wakat alikua anaimba mziki ila halishindwa naona kaamua kutulia ila alikua balaa sana kwenye movie za kutisha, sijui kwa nn bongo movie hawamtumii na anasema alikua anatumia mazingaombwe/uchawi kwenye movies zake na sio effects
Kweli yani alijitahidi sana. Movie kama saladini ilikua na effect nzuri sana.
 

warumi

JF-Expert Member
May 6, 2013
15,541
2,000
Movie zake ambazo yeye ndo kaziongoza kuna
Saladini
Mtemi
Chozi < kama sijakosea saladini pia alicheza humo kama mama alizaa mtoto akamwacha msituni

Japokua movie zake zilikua za kishamba shamba ila Jamaa alikua moto wa kuotea mbali , sio mru wa kupuuzwa
 

Mr Devil

JF-Expert Member
Jul 7, 2019
3,562
2,000
.
Screenshot_20201024-125440_GBInsta.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom