Yupi wa kuoana naye? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yupi wa kuoana naye?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Konakali, Mar 20, 2010.

  1. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,508
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    By giving your arguments, yupi anayefaa kumuoa au kukuoa?

    A) Uliyempenda sana
    B) Aliyekupenda sana
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,548
    Trophy Points: 280
    anayenipenda sana now.
    aliyenipenda,simtaki,
    namtaka anayenipenda sasa now............
     
  3. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #3
    Mar 20, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Mapenzi ni bi-way, inabidi kupendana. ukioa/kuolewa na mtu unayempenda sana kama yeye hakupendi utapata shida sana, maana yeye anaweza akawa anampenda mwingine kwa hiyo wewe utakuwa kama picha tu; na vile vile ukioa/kuolewa na anayekupenda sana pia ni shida, hakuna kero katika maisha kama kuishi na mtu usiyempenda, hata kama akikufanyia kitu kizuri namna gani utaona ni kero
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Well said sir FP..
    This is really a fixed point of thoughts!...nO SHAKING!
     
  5. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,508
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Well, thus there must be an equal "Double Coincidence of Love"!
     
  6. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,556
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Jibu ni 'A'
     
  7. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,508
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Weekend njema...... See U on Monday!
     
  8. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    na hakuna kitu kama hicho mkuu..............never, hkijawahi kutokea tangu kuumbwa ulimwengu........... it is a myth................. tia akili kichwani na utainjoy maisha.............
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    both!
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,662
    Likes Received: 20,274
    Trophy Points: 280
    Take high five Mkuu. Well said.
     
  11. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #11
    Mar 20, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Siyo kweli Akili Kichwani, kuna watu wanapendana. ninachoweza kukubaliana nawe ni kwamba inawezekana hakuna mapenzi ya ratio ya 100:100, but 100:80, 90:60 etc yapo. Ninachokikataa mimi ni kuoa au kuolewa kwa ratio ya 100:10 au 90:02
     
  12. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0

    Kumbe tayari una jibu la swali lako.
     
  13. Moses Kyando

    Moses Kyando Member

    #13
    Mar 20, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yote maisha wa kuoa ni yule unayempenda na yeye akakupenda
     
  14. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,109
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Yeah, Fixed point of thoughts!
    But PJ hey, FP is a SHE not a HE!
     
  15. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,681
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sana sana anayekupenda hivyo ulivyo
     
  16. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,785
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Well and correctly said Mkuu. Wakati tunajifunza kulenga shabaha tukiwa JKT , mtu aliyelenga katikati ya tundu la target( yaani bull) alikuwa mshindi na alisifiwa. Sasa wewe uliyoyasema ni ukweli mtupu, umepiga bull. Hakuna katika option mbili zilizotolewa na mtoa hoja anafaa kuwa mke/mme wako. Wana ndoa lazima wapendane kwa kiwango kikubwa japo kuwa inaweza kuwa sio kwa asilimia mia moja(100%).. Hakuna swala la kupenda sana au kupendwa sana, wakati mwenzako anakupenda kinyume chake. Ukiingia kwenye ndoa yenye penzi sana la upande mmoja kwa kiasi kikubwa na mara nyingi ni matatizo matupu yanakungojea.
     
  17. K

    Kabogo Member

    #17
    Mar 21, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mapenzi ni kama mizani isipobalance ni shida, lazima kuwe na balance yani wote mpendane sawa
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,532
    Likes Received: 9,968
    Trophy Points: 280
    Ambaye utakuwa tayari kumvumilia, kumsamehe na kumpenda.
     
  19. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,466
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Huyo mwenye red ndiye mzuri!
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,226
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    mmh!! will come back with a qn for you though.....
     
Loading...