Yule msemaji wa Hamas Abu Ubaida IDF wamepita naye

Yule msemaji wa Hamas Abu Ubaida IDF wamepita naye

Kosa kubwa la Abu Obaida ni pale jana alipotangaza kuwa atawachinja mateka wa Israel huku akirecord kwenye kamera hilo ni kosa la kimkakati!!!!

Acha afe tu maana mtu mwenyewe mikono yake imejaa damu za watu wengi wasio na hatia!!
Kwani ilikua live!?..una bawasiri kwenye ubongo
 
Yaani walichofanya IDF haki hitaji akili nyingi ni sawa mtu ajue Kuna kikao Cha bunge dodoma mbio apeleke ndege na kwenda kushusha bomu pale bungeni ni sawa na kuua raia TU wasio na hatia wanavyofanya Gaza
Houth ni kikundi cha kigaidi ndani ya Lebanon
 
Yaani walichofanya IDF haki hitaji akili nyingi ni sawa mtu ajue Kuna kikao Cha bunge dodoma mbio apeleke ndege na kwenda kushusha bomu pale bungeni ni sawa na kuua raia TU wasio na hatia wanavyofanya Gaza
Akili za Madras hizo!!!!
 
Kakandamizwa na gari?.. naona taa za gari
Jengo alilokuwa anaishi yeye na familia yake na ndugu zake wawili lilipigwa na kitu kizito hivyo kusitisha uhai wa Mbwa huyo yeye na Mke wake na vitoto vyake na ndugu zake wawili!!!

Hongera sana IDF kwa kutuheshimisha dunia yote ya wapenda Amani!!!
 

Attachments

  • telegram_video.mp4
    1.2 MB
  • IMG_4052.jpeg
    IMG_4052.jpeg
    22.7 KB · Views: 17
  • telegram_video.mp4
    1.1 MB
  • telegram_video.mp4
    3 MB
Jengo alilokuwa anaishi yeye na familia yake na ndugu zake wawili lilipigwa na kitu kizito hivyo kusitisha uhai wa Mbwa huyo yeye na Mke wake na vitoto vyake na ndugu zake wawili!!!

Hongera sana IDF kwa kutuheshimisha dunia yote ya wapenda Amani!!!
Palikua na gari huko juu?
 
🇮🇷 | Iranian Intelligence reports that they have identified Israeli drone operators and pilots that were involved in the 12 day aggression between the two countries.

🔹@enemywatch
 
🇮🇷 | Iranian Intelligence reports that they have identified Israeli drone operators and pilots that were involved in the 12 day aggression between the two countries.

🔹@enemywatch
Hiyo haisaidii kabisa maana tayari Iran walishapoteza makamanda wao zaidi ya 30+ wao waendelee tu kubwabwaja imeisha hiyo!!!!
 
Hiyo haisaidii kabisa maana tayari Iran walishapoteza makamanda wao zaidi ya 30+ wao waendelee tu kubwabwaja imeisha hiyo!!!!
Kwa hiyo Abuu Obeida amekufa mara mbili wewe si ulishawahi kuleta Uzi humu kuwa IDF wamemfyeka ? afya ya akili ni tatizo kubwa sana.
 
Kwa hiyo Abuu Obeida amekufa mara mbili wewe si ulishawahi kuleta Uzi humu kuwa IDF wamemfyeka ? afya ya akili ni tatizo kubwa sana.
Wafuga Midevu na Majini mna matatizo ya kijinsia nendeni Sasa mkamfufue kama uwezo huo mnao alishindwa kufufuka Muddy aje awe Gaidi Abu Obaida? Acheni ujinga wenu!!!
 
Wafuga Midevu na Majini mna matatizo ya kijinsia nendeni Sasa mkamfufue kama uwezo huo mnao alishindwa kufufuka Muddy aje awe Gaidi Abu Obaida? Acheni ujinga wenu!!!
Acha mizaha jibu swali kwani Abuu Obaida amekufa mara ya pili maana Mimi najua kuwa alikufanzamani kutokana na Uzi wako wa nyuma au niulete hapa huenda umesahau nikukumbushe ?
 
Acha mizaha jibu swali kwani Abuu Obaida amekufa mara ya pili maana Mimi najua kuwa alikufanzamani kutokana na Uzi wako wa nyuma au niulete hapa huenda umesahau nikukumbushe ?
Acha kujifaragua Gaidi Abu Obaida kafa tuambie mnasafirisha au mnazika hapo hapo hivyo vipande vya minofu yake?
 

Attachments

  • telegram_video.mp4
    774.1 KB
Back
Top Bottom