Yule binti hamnazo akakicharaza ya kipare na kuniharibia dili…!

Yule binti hamnazo akakicharaza ya kipare na kuniharibia dili…!

Thengathu,washinjiadhe?
Huyo mwathu mwambie ananidai kwa kukuumbua mkataa asili yako ............lol
Dada nilitarajia ungenipa pole kwa fedheha niliyoipaa, hata hivyo yaliyopita si ndwele nimeshaganga yajayo
 
pole ya nini sasa?..mie nimpe hongera
hongera Mtambuzi kwa kusaidiwa kufupisha uongo wako..who knows,pengine ungekuja jifunza kutapeli kwa gia ya mtoto wa balozi...ashukuriwe binti hamnazo..lol.....shikamooo
mwallu hii salam ni yangu au ya Mtambuzi
 
Last edited by a moderator:
Dada nilitarajia ungenipa pole kwa fedheha niliyoipaa, hata hivyo yaliyopita si ndwele nimeshaganga yajayo

Pole we kaka wangu!!
Don't mess with vabora verundie tena,wanakufedhehesha usipotarajia.
Ila ulipanda ulipokuwa unamgegeda thakeni,hapo ukweni kwa washua ulikuwa unavuna tu.
Umbuje Kaizer omba dictionary kwa kaka Mtambuzi ndio uje usome hapa.
 
Last edited by a moderator:
Lols, ujana raha sana!!
imagine fedheha uliyopata, je ungekuwa tayari mtu mzima?
pole aisee
 
Hahahahahahahhaaaaaaaaaaaaa uwiiiiiiii mbavu zangu mie

yaaani hii stori imenifurahisha mpaka basi na imenikumbusha ile stori ya m...r


ukome kwa uongo wako ndo umejifunza hapo ulifikiri pipi heeeeeee!
 
hahahaha mtambuzi pole lol napenda umbea hebu tujuze ikawaje mwisho
 
Mtambuzi hapo ni kuondoka tu na hakuna kurudi tena..
utaondokaje kirahisi hivyo...unakomaa kama si wewe vile!...well tumetoka kijiji kimoja lkn mama yangu ameolewa na huyo balozi baada ya kuachana na baba yangu...huyo balozi ni baba wa kufikia...
 
Back
Top Bottom