Yule ambae humtaki ndio mumeo

Mtaandika mambo mengi lakini ukweli ni kuwa kama unataka kuolewa funga zipu hiyo K ili atakayekuowa akukute uko sealed.
We jifikirie unaanza kugegedwa ukiwa labda 15-17 jamaa anamiaka tuseme 20-22, amalize Chuo kikuu anakuwa labda na 23-25, aanze kutafuta maisha miaka karibia 6 we unadhani atakuoa hiyo mtaishia kupeana migegedo tu.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Almost, nimeisha kufaham wee Dada.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Na kuelewa bi Dada, stand to your believe hakuna mtiani mgumu kama kuishi au kulala kitanda kimoja na mtu ambaye humpendi, utapoteza maana nzima ya maisha, utajishusha na kujidharau sana be single mother, be single father be single whatever but usijiingize kwenye hiyo trap utajuta. I know it well
 
Asante kwa msisitizo
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mmenikaba sana lol!!

Ila siamini katika kujifunza kumpenda mtu

Sent using Jamii Forums mobile app
One day utaelewa. Mwanamke kumpenda mtu ni suala la muda. Kama kuna mtu anakupenda, kakufungulia moyo wake, mpe nafasi na jifundishe kumpenda. Lazima ana vitu vitakavyokufanya useme, no I was wrong kumchukia. Akikupenda lazima atakufanyia vitu vitakavyokufanya umpende.

Huwezi kumpenda mtu kwa kumuangalia tu. Lazima labda unapenda Mali au sura au cheo au umaarufu wake ambavyo huwa vinaisha with time.

Mimi nawashauri wanawake wote, mpe nafasi mwanaume yeyote anaekupenda. Mpe chance, kuwa nae, with time utagundua kuwa ulifanya maamuzi sahihi.

Otherwise utakuwa unajiandalia majuto mazito ukubwan.

Ka peace think about it again. Badilisha msimamo wako, kwa faida yako na wanaokuzunguka

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Lakini sio wote pia wanaokamia huwa wako real, mwanaume akipania kitu si unawajua. So waweza kuta hata hakuwa na hizo sifa. Sauti ya ndani yako ni ya kuiheshimu sana kuliko kelele za watu.
We ndo umeongea!...wao wanajudge ufatiliaji wake, careness, na ule utayari wa kuwa na Mimi...while mi huko sipo asee!

Moyo unamgomea kinoma mpaka najishangaa![emoji17]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
We ndo umeongea!...wao wanajudge ufatiliaji wake, careness, na ule utayari wa kuwa na Mimi...while mi huko sipo asee!

Moyo unamgomea kinoma mpaka najishangaa![emoji17]

Sent using Jamii Forums mobile app
Mwanaume anaweza akakufuatilia mpaka ukasema malaika huyu, kumbe si lolote si chochote, anasubiribuingie 18 zake ufurahi na nafsi yako. Ukiona akili na moyo vyote vinagoma basi usilazimishe.
 
Tatizo wanawake wengi mnachukulia mahusiano ya kimapenzi serious saana.

Kabla hujawa na mtu ushafikiria shoga zangu watanichukuliaje, mtaani watanichukuliaje, mambo kibao....

Kudate kimsihara ndiko kuzuri hadi mnaingia deep sasa.
Hiyo kimasikhara pia inategemea unadate na nani.
 
Kama unanizungumzia mimi binafsi hilo la kujifunza kumpenda mtu nilifeli ndo maana nimesisitiza hivyo

Wanaosoma wataona wapi panawafaa kwa mustakabali wa maisha yao

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pengine mimi na wewe ni watu wazima sana kwa haya mambo

Watoto hawaelewi

Nyani mzee kakwepa mishale mingi
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…