Heaven Sent
Platinum Member
- Sep 27, 2013
- 32,719
- 98,386
Trust me kuna muda mapenzi yanagoma kabisa kujengeka. Angalau ndoa za wazee wetu ambazo unajikuta tu ndoani na huna option so unapambana na hali yako. Siku hizi tuna uhuru wa kuchagua tumtakaye; moyo ukigoma unauacha tuTangu bado nipo mdogo mpaka sasa naamini mapenzi(hisia)yanajengwa. .ni suala la saikolojia kuamua kupenda au vice versa.
Sent using Jamii Forums mobile app
muda wote unaishia kwenye ishu hizo!!Hapana kwa sasa hivi na ishu zangu flani...zimenibananisha sina hata muda
Sent using Jamii Forums mobile app
ila muda wa kula kitimoto za Dar unao!Hapana kwa sasa hivi na ishu zangu flani...zimenibananisha sina hata muda
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787]...sasa Miller unadhani sina mbebez??...muda wote unaishia kwenye ishu hizo!!
sasa mbona utakua unajiumiza...tafuta hata muda wa ziada tu utatosha.
Anyway tutaenda taratibu na Imani tutaongea lugha moja mwishoni...Trust me kuna muda mapenzi yanagoma kabisa kujengeka. Angalau ndoa za wazee wetu ambazo unajikuta tu ndoani na huna option so unapambana na hali yako. Siku hizi tuna uhuru wa kuchagua tumtakaye; moyo ukigoma unauacha tu
sure, lkn kujaribu sio vibayaTrust me kuna muda mapenzi yanagoma kabisa kujengeka. Angalau ndoa za wazee wetu ambazo unajikuta tu ndoani na huna option so unapambana na hali yako. Siku hizi tuna uhuru wa kuchagua tumtakaye; moyo ukigoma unauacha tu
Moyo hauna huruma asee [emoji848][emoji44] [emoji848]Trust me kuna muda mapenzi yanagoma kabisa kujengeka. Angalau ndoa za wazee wetu ambazo unajikuta tu ndoani na huna option so unapambana na hali yako. Siku hizi tuna uhuru wa kuchagua tumtakaye; moyo ukigoma unauacha tu
Hamna tajiri mwenye utu wewe, labda wa huko green city!Haipo hivyo wakati wote. Kwenye haya maisha omba tu upate mtu mwenye "utu". Kuna mtu ni maskini and yet hana utu. Afu hujawahi ona mtu mnaanzia chini wote ila mkifanikiwa, vitu anavifanya vya kwake peke yake. Mna gari ila hadi kulipanda ni uwe umezidiwa unakimbizwa hospital. Sio matajiri wote ni wanyanyasaji; tena naonaga ni rahisi kumgundua tajiri mnyanyasaji kuliko maskini ambaye kukosa pesa kunamnyamazisha kidogo
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787]...sasa Miller unadhani sina mbebez??...
Sent using Jamii Forums mobile app
Kamaindi ile ya hela yote!Huyo jamaa kanichekesha mbaya[emoji1787][emoji1787][emoji1787]...si kwa kusaga hivo mwee
Sent using Jamii Forums mobile app
Unapoint kabisa ila kunaswali napenda kukuliza kama dady na mamy wameweza wewe kwani usiweze maisha yanaisha eti next year is 2020 dah ! Mimi kwa sasa sintoringa tena nikapate familia yangu hata mwakani niitwe mama fulani.Trust me kuna muda mapenzi yanagoma kabisa kujengeka. Angalau ndoa za wazee wetu ambazo unajikuta tu ndoani na huna option so unapambana na hali yako. Siku hizi tuna uhuru wa kuchagua tumtakaye; moyo ukigoma unauacha tu
Yaaan ni kamsaga mdada wa watu mmh[emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787]...wanaume wanayaweza asee haahaaHehehe kaka ingekuwa waoaji mnatambulika kirahisi; dada zako tusingekuwa tunagendaheka na ulimwengu. Some people are good pretenders, unahisi ndoa hii hapa; kumbe mweeh ni tapeli konki. Na mwingine anaweza akawa genuine, ila msifanikiwe kufunga ndoa; mkashindwana kwa sababu ya mambo fulani fulani
Afu unavyomponda huyo ex; are you sure maumivu ya kukukataa yalishaisha?
Daaah...umenifungua kitu hapa!
Let me focus with other issues!
Kumbe sitakiwi kukurupuka eeh?
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji23]...ndo akomeKamaindi ile ya hela yote!
Not bad at all.sure, lkn kujaribu sio vibaya
Asante mpendwa maisha ndio haya mafupi nimeeacha ujuaji.Anyway tangu nimeifahamu I'd yako leo umeongea point. .Kumbe zimo enhe??Bravoo
Sent using Jamii Forums mobile app
Yaaan ni kamsaga mdada wa watu mmh[emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787]...wanaume wanayaweza asee haahaa
Sent using Jamii Forums mobile app
Huwa mi nampendaga katoto kazuri japo nahisi nikisema ataniona siko serious kisa anampenda wiz kid[emoji7][emoji7]Maisha ya mapenzi ni kama circle katoto kazuri anampenda wiz kid na wiz kid anampenda joyce na joyce anampenda joseph na sasa katoto kazuri anapendwa na martin so katoto kazuri atakuwa na martin kwasababu fulani you see huu ndio mzunguko wa mapenzi.
Unaweza kukuta joseph anamanzi watatu hata joyce ana wanaume idadi yake mwenyewe so akija joseph hiyo ni tyme yake ila ukweli ni huu inampigiaga mahesabu mtu ambae sio.
Kwa hiyo unaishilia ndio basi tena single or married ila no happy.
Sent using Jamii Forums mobile app