Yuko wapi Wilson Mkama?


Noti mpya tz

Noti mpya tz

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
976
Likes
48
Points
45
Noti mpya tz

Noti mpya tz

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
976 48 45
Huyu jamaa alipewa kazi ya ktk chama cha Magamba akaja na mkakati uliomweka yeye madarakni kama katibu mkuu ya chama na baada ya kupata nafasi hiyo akishirikiana na Nape nauya walisimamia kuhakikisha kuwa mapacha watatu wanaondolewa ktk chama, kwa sasa simsikii tena huyu mtu, Yuko wapi???
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,122
Likes
3,963
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,122 3,963 280
Is no more.........ccm itakufa vyovyote vile...kwa sauti au kimya kimya...kikwete is no more, msekwa is no more, ccm is no more, nape is no more..........kikwete,ccm na mafisai wameuza nchi kwa bei rahisi sana....watu w3amekuwa wakimbizi ndanio 7ya nchi yao wenyewwe....ajabu kweli kweli
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,216
Likes
7,685
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,216 7,685 280
Yuko bize anapata ulabu.
 
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,758
Likes
79
Points
145
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,758 79 145
Hivi wamuliza nani weye,Mkama ndo nani nisaidieni mie,ni fisadi au gamba ???
 
K

Kamura

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
488
Likes
0
Points
33
K

Kamura

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
488 0 33
Huyu jamaa alipewa kazi ya ktk chama cha Magamba akaja na mkakati uliomweka yeye madarakni kama katibu mkuu ya chama na baada ya kupata nafasi hiyo akishirikiana na Nape nauya walisimamia kuhakikisha kuwa mapacha watatu wanaondolewa ktk chama, kwa sasa simsikii tena huyu mtu, Yuko wapi???
Ukiona kobe kainama anatunga sheria, kimya kingi kina mshindo. Ninamkubali kwa sababu si mkurupukaji na mtu wakuuza sura kwenye media ni mtu wa strategies.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,255
Likes
4,700
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,255 4,700 280
anataka kuomba uanachama CHADEMA mapemaa, kashtuka ile merikebu imeanza kuchota maji taraatibu -- ha ha ha ha
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 179 160
CCM yote kaachiwa Nape Nauye. Yeye ndiye msemaji mkuu wa chama, katibu mkuu, mwenyekiti, afisa habari, kampeni meneja wa Igunga and the list goes on!
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Yupo tu huyu mheshimiwaa pale nanihii ... bado yuko bize anatunga sheria, hila na njia zote chafu unazoweza kuzifikiria ili CCM ikashinde azma za walazwahoi nchini wasiteguke kwenye ndoano hatari ya AZIMIO LA ZANZIBAR iliyopinduliwa malengo yake ya msingi nchini baada ya lile AZIMIO LA ARUSHA kupigwa teke na Wala-Nchi wetu hawa.

Si unajua tena ndio kichwa pekee kilichobaki pale CCM wakati huyu dogo Nuye ni kama kipaza sauti chao tu kujikimbizisha ovyo na Ugene mitaani kama yule Mvivu Baba yake Okonkwo (Mzee Unoka) kwenye kitabu cha 'Things Fall Apart' ya Chunua Achebe.

Siku hizi vijana wa CCM kama wazee tu!!!

Huyu jamaa alipewa kazi ya ktk chama cha Magamba akaja na mkakati uliomweka yeye madarakni kama katibu mkuu ya chama na baada ya kupata nafasi hiyo akishirikiana na Nape nauya walisimamia kuhakikisha kuwa mapacha watatu wanaondolewa ktk chama, kwa sasa simsikii tena huyu mtu, Yuko wapi???
 
K

Kamura

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
488
Likes
0
Points
33
K

Kamura

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
488 0 33
CCM yote kaachiwa Nape Nauye. Yeye ndiye msemaji mkuu wa chama, katibu mkuu, mwenyekiti, afisa habari, kampeni meneja wa Igunga and the list goes on!
Nape mbwabwajaji tu.
 
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
2,582
Likes
48
Points
0
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
2,582 48 0
Huyu jamaa alipewa kazi ya ktk chama cha Magamba akaja na mkakati uliomweka yeye madarakni kama katibu mkuu ya chama na baada ya kupata nafasi hiyo akishirikiana na Nape nauya walisimamia kuhakikisha kuwa mapacha watatu wanaondolewa ktk chama, kwa sasa simsikii tena huyu mtu, Yuko wapi???
Nadhani huyo mzee ni mstafuu anapaswa kupumzika hata sijui kwanini CCM inapenda kusumbua hao wazee waliostafuu badala ya kuwacha wale pension zao kwa starehe.
 
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
655
Likes
0
Points
0
Age
40
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
655 0 0
Alishakana kuwa CCM hakuna MAFISADI nawala hawakumaanisha kuwafukuza isipokuwa RACHEL wajipime wenyewe wakitaka waachie ngazi wakiona noumer waendelee tu na nyadhifa zao. Hata hizo siku tisini alizikana kabisa, sasa ngoja tusubiri uchaguzi ndani ya CCM mbivu na mbichi zitajulikana.
 
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,086
Likes
23
Points
135
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,086 23 135
Huyu Mzee alikuja akiwa na Mategemeo makubwa sana kwamba anaweza kuibadili CCM kutoka hapo ilipo. Mpaka sasa amepigwa na butwaa, yote aliyoyategemea kama support kutoka kwa Mkweree vimeyeyuka. Mpaka sasa bado haamini kama kweli Mkweree ni kigeugeu hivi! Zile ndoto zake kwishney!
Cheza na Mkweree wewe!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
nadhani yupo Igunga kufanya uleeee ujangiri wao.................huh
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
Labda Mwita atujuze
 
L

luckman

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,212
Likes
188
Points
160
L

luckman

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,212 188 160
Asante masaki, nimeipenda hiyon tena sana! Nape ni kila kitu ndani ya ssm na kumbuka alikataliwa siku za nyuma!ya magamba mwachie fisadi!
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Likes
6
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 6 0
yupo busy kuchapisha kura za ziada iwapo ccm itaelemewe kwenye uchaguzi ujao ili waongezee, siunajua magamba. But all in all ccm have to die very soon.
 
P

plawala

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
627
Likes
0
Points
0
P

plawala

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
627 0 0
Anapanga mikakati ni kwa namna gani wajivue gamba
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,411
Likes
733
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,411 733 280
Wilson Mukama is having a very hard time as Secretary General of ccm simply becaue he does not have the moral authority of cleansing the party of corrupt members let alone its leadership! Remember the controversial tender awarded to the family of a ccm stalwart member to collect different fees at Ubungo bus terminal? It was awarded to the said family by Mukama during his tenure at Dar es salaam city council; the family made millions at the expense of the development of Dar residents and Mukama for his part was awarded a promotion to become a permanent secretary and later recalled out of retirement to be appointed as SG of ccm. He is in a predicament because he also has ties to the Mahanga/Masaburi ccm Mafia which renders him impotent!
 
RasJah

RasJah

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2009
Messages
702
Likes
18
Points
35
RasJah

RasJah

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2009
702 18 35
Mzee mukama tuko nae hapa kaunta Q bar na yeye anavizia mizoga ya foleni kudadeki
 
M

Massenberg

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
1,173
Likes
1,080
Points
280
M

Massenberg

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2011
1,173 1,080 280
Wilson Mukama is having a very hard time as Secretary General of ccm simply becaue he does not have the moral authority of cleansing the party of corrupt members let alone its leadership! Remember the controversial tender awarded to the family of a ccm stalwart member to collect different fees at Ubungo bus terminal? It was awarded to the said family by Mukama during his tenure at Dar es salaam city council; the family made millions at the expense of the development of Dar residents and Mukama for his part was awarded a promotion to become a permanent secretary and later recalled out of retirement to be appointed as SG of ccm. He is in a predicament because he also has ties to the Mahanga/Masaburi ccm Mafia which renders him impotent!
<br />
<br />
Ndinani your comment is profoundly impressive. Very precise and to the point, no ifs and no buts. Your articulate elaboration of this one scandal that obviously haunts Mukama and ties his hands is accurate and to the point. I concur with you and commend your perception.
 

Forum statistics

Threads 1,237,450
Members 475,533
Posts 29,288,742