Yuko wapi Meja Sigela Nswima na Kapteni Jaka Mwambi?

Kaldinali

JF-Expert Member
May 25, 2012
263
0
Na Mzee Pisu Ng'wandu?
Mzee Paul Kimiti?
Mzee Paul Sozigwa?
Mr. Nalaila Kiula?
Mr. Matheo Qaresi?
Amir Jamal?
Alnuur Kassam?
 

SDP_TZ_Mpya

Senior Member
Jun 21, 2013
166
0
Kaldinali (ingawa usahihi ni Kardinali km ulimaanisha hivyo) Kapteni Jaka Mwambi ndiye Balozi wetu nchini Russia baada ya kutumikia akiwa mkuu wa wilaya mbalimbali nchini ikiwemo Masasi (wkt JK ni katibu wa CCM Masasi) na baadae kupanda kuwa mkuu wa mkoa wa Rukwa na baadae Naibu Katibu Mkuu wa CCM (Bara) nafasi inayoshikiliwa na Mwiguku Lameck Madelu Nchemba kwa sasa.
 
Last edited by a moderator:

Kaldinali

JF-Expert Member
May 25, 2012
263
0
Kaldinali (ingawa usahihi ni Kardinali km ulimaanisha hivyo) Kapteni Jaka Mwambi ndiye Balozi wetu nchini Russia baada ya kutumikia akiwa mkuu wa wilaya mbalimbali nchini ikiwemo Masasi (wkt JK ni katibu wa CCM Masasi) na baadae kupanda kuwa mkuu wa mkoa wa Rukwa na baadae Naibu Katibu Mkuu wa CCM (Bara) nafasi inayoshikiliwa na Mwiguku Lameck Madelu Nchemba kwa sasa.

Asante mkuu pale Russia atakuwa alimrithi mzee Chokala
 

ANDREWZ

Member
Oct 17, 2012
66
70
Major Segela Nswima alifariki kitambo kidogo possibly kama 2006/2007 sina hakika sana kuhusu mwaka,na alizikwa kwao mpanda.
 

Kaldinali

JF-Expert Member
May 25, 2012
263
0
paul kimiti mara ya mwisho nilisikia yupo ofisi ya raisi mipango,akishirikiana na akina mzee wasira.

Huyu Mzee ni one of the finest civil servants our country has ever had. The likes of Jackson Nyakirang'ani, Moses Nnauye & Jackson Makweta.
 

CHA The GREAT

JF-Expert Member
Nov 11, 2010
652
1,000
Major Segela Nswima alifariki kitambo kidogo possibly kama 2006/2007 sina hakika sana kuhusu mwaka,na alizikwa kwao mpanda.
Nswima ni uncle wangu, na taarifa za kifo chake ni sahihi kabisa kama ulivyosema hapo juu. Alifariki pale Lugalo Hospital tulipokuwa tukimuuguza akitokea Oyster bay Hospital.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom