Yuko wapi makamu wa Rais? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko wapi makamu wa Rais?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kafuta, Jun 20, 2011.

  1. K

    Kafuta Senior Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hiv huyu makamu wetu wa rais yuko wapi..maana ni muda mrefu sijamsikia ktk line za wtz..na wacwac hata kuna maeneo ya nch hii hajawah kanyaga kabisa tangu ashke nyazifa hiyo..hv kaz yake hasa ni nn?wadau nisaidien kuhusu huyu mtu..kuna umuhimu wwt wa kua na hiyo nafac?
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,186
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Kupeana ulaji maana yupo waziri Mkuu ambaye ndie kiongozi wa shughuli za serikali sasa huyu sijui anafanya kazi gani
    ndo maana hata haonekani anapwaya
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,255
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    amepewa shavu ili asahau maumivu ya urais Zanzibar, lakini hakuna kitu!
     
  4. HOYANGA

    HOYANGA Senior Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    atakuwa shule fulani ya msingi anafudisha sayansi.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,516
    Likes Received: 19,940
    Trophy Points: 280
    Ulikuwa jela nini,juzi juzi alikuwa UN na wake wa2
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,303
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Anavunja jungu sehemu!
     
  7. m

    mbaba Member

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ci unajua na yeye kaupata kimagumashi ili avunje kambi yake iliyokua inampinga shein.wakaona isiwe taab mleteni na mdogo ake shamc watulize kipapo.Aaa baba akaona usinitanie.now full bata
     
  8. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    katiba mpya ni lazima coz sioni sababu ya kuwa na m/raisi Tanzania
     
  9. A

    Alexander New Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si atashika nchi jk akijikwaa!! Ndo anasubiri
     
  10. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Anaongeaga kama shoga
     
  11. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 10,320
    Likes Received: 5,610
    Trophy Points: 280
    Makamu wa Rais siku hizi anashinda ulaya kusubiri mikutano ili amuwakilishe JK hasa mikutano ya kisayansi na technologia....ana miezi 2 sasa hajarudi anatumbua kodi yetu na wake zake 2 wale rasmi!!
     
  12. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 13,552
    Likes Received: 10,940
    Trophy Points: 280
    Hapo abahatishe kuwe na mikutano mi2 at par, make jamaa asivyopenda kuwakilishwa hasa inapokuwa ni nje ya nchi! Ataenda hata nafasi za Mawaziri ili apate kuja kutumbua nchini kwa kutoa semina elekezi.
     
  13. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 13,552
    Likes Received: 10,940
    Trophy Points: 280
    Mpemba asilia yule, mdebwedo mdebwedo.
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 18,023
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Harua harua na urojo.
     
Loading...