Yuko wapi kiongozi imara kama huyu Tanzania ya leo?

Yuko wapi kiongozi imara kama huyu Tanzania ya leo?

Hata mimi naweza kuyatamka mengi yaliyo mazuri hata kuzidi hayo ya Sokoine. Lakini je, watanzania wa leo watanipa nafasi ya kuwaongoza? Mazowea ndio maisha ya watanzania. Ni watu wasio na uthubutu hata kidogo.

Ukisimama imara watakupa nafasi cha msingi ni kuwaleta pamoja na kuwabadilisha kifikra ili wajue nini maana ya viongozi na kuwa wao ndo wenye mamlaka juu ya viongozi
 
Mbona Hotuba zake huwa hatusikii redioni. Tunasikia za Nyerere tu?!
 
ulikuwepo kwashuhudia haya unayosema.

akili yako ni ndogo sana. Go back to school ukajiongeze. Wajua maana ya kuandika? Wajua maana ya kumbukumbu? Div.5 at work siyo?
 
sisi tunataka rasimu ya watanzania ila ya warioba pelekeni kwake na familia zenu.

sisi na nani? Sema mimi na wajinga wenzako mnaopinga msichotafiti. Hivi hujitambui kumbe! Na huenda unalipwa buku 7 kwa kuandika upuuzi huu. "eti sisi"! Jisikilizeni kabla hamjaifikia hadhira ndipo utakapojihakikishia usikivu na ujumbe wako kufika unakotaraji, vinginevyo unajifichua ulivyo --------! Rasimu ya Warioba ni ipi na ya Watanzania ni ipi?
 
Kwa sasa akina chengwest, lowast, mkonist n.k ndo wameijaza nchi hii. Hicho kizazi cha akina Moringe, Nyerere n.k hakitajirudia kamwe mpaka mwisho wa ulimwengu.
 
Mimi nakumbuka siku ile alipokuwa anaahirisha bunge pale Dodoma,kumbe ndio ulikuwa mwisho Wa maisha yake,mungu amuweke mahala salama.
 
Mtu yeyote mpigania haki hawezi kukaa ndani ya ccm, hataishi..hata waliojaribu kutetea haki walikiona, muulize Dr Mwakyembe ambaye aliponea India

Mkuu unataka kusema Mwakyembe kaponea chupuchupu ndio maana Sasa hivi ana obey bila wanalotaka wakulu?
 
sisi tunataka rasimu ya watanzania ila ya warioba pelekeni kwake na familia zenu.

Magamba mtaingia motoni,ili lazuma mlijue kwa kumdhalau Mh Warioba na dhambi hiyo itawatafuna maisha tenu yote.
 
Back
Top Bottom